Mko wapi nyie¿? Mbona hatuonani?


Mfarisayomtata

Mfarisayomtata

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
436
Likes
95
Points
45
Mfarisayomtata

Mfarisayomtata

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
436 95 45
Kuna madogo walikuwa wanaingie 1st year mwaka huu wengine waliahidi kujenga nyumba kwa hela ya boom, kununua mbuzi wa kufuga, kusomesha wadogo zao, n.k. Mbona hamleti ripoti ya hayo yote?? Au hata pesa ya "Bando" mmekosa tuwatumie?¿
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,058
Likes
3,345
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,058 3,345 280
we soma jiandae na test dogo!
 
Mfarisayomtata

Mfarisayomtata

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
436
Likes
95
Points
45
Mfarisayomtata

Mfarisayomtata

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
436 95 45
We Obama jiangalie, niko open mwaka wa 7 huu. Usiulize ni degree au Masters.
 
ze duduz

ze duduz

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
864
Likes
73
Points
45
Age
26
ze duduz

ze duduz

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
864 73 45
wewe..pesa yangu yote nimekula hakuna kujenga wala nini?
 

Forum statistics

Threads 1,235,908
Members 474,863
Posts 29,240,195