Mkinga live Itv.malumbano ya hoja | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkinga live Itv.malumbano ya hoja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DALLAI LAMA, May 31, 2012.

  1. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Anasema ajabu imefika muda sasa dini moja kupiga mkwara dini nyingine..2naelekea wapi
     
  2. K

    Kivuli Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa ni kichwa sana namwaminia sana nipo hapa kwenye kitivi kangu namfatiliia kwa makini
     
  3. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Cjui kwa kichwa hiki alichemshaje songea mjini 2010
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Anafaa sana.
     
Loading...