Mkewe anapokwambia hana hisia na wewe anamaanisha nini?

dimaa

JF-Expert Member
Jul 30, 2016
2,888
2,000
Habari waungwana


Ni tukio la ajabu sana kukutana na hii kauli ya mwanamke hasa mkewe kukwambia hahisi hisia kabisa kwako.

Labda waungwana tafsiri yake ninini kama umewahi kutana na hii kadhia?
 

Shunie

JF-Expert Member
Aug 14, 2016
121,720
2,000
hakupendi hata akisex na wewe unakua kama unambaka ila mpaka imefikia hapo kuna mjanja anamkula mkeo
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,859
2,000
Hisia juu yake zimekata labda...Yaani Jamaa Hamridhishi mke...Huenda wife amepata sehemu nzuri zaidi ya jamaa anatekenywa na anacheka vyema..YOU NEVER KNOW
 

Kingeke Mavoya

JF-Expert Member
Jan 27, 2017
621
1,000
Habari waungwana


Ni tukio la ajabu sana kukutana na hii kauli ya mwanamke hasa mkewe kukwambia hahisi hisia kabisa kwako.

Labda waungwana tafsiri yake ninini kama umewahi kutana na hii kadhia?
Nimecheka hiki kiswahili halafu chaajabu wapo wameelewa na wamejibu. Nini maana ya MKEWE hahahahaaaa
 
Jun 7, 2017
94
150
Usiogope ni hasira zisikutishe
1 ACHA KUMTUKANA MATUSI
2 MFANYE ASAHAU MICHEPUKO YAKO
wanawake huwa wanaongea kinyume sana
 

Kobaba

JF-Expert Member
Oct 29, 2011
476
500
Kama hana mchepuko basi itakuwa ana jini/pepo mahaba. Wakati mwingine waweza ona kama vile mkeo apigwa nje, kumbe tayari pepo/jini mahaba anamuandama bila ya nyinyi wanandoa kujua
 

jojipoji koromije

JF-Expert Member
Mar 22, 2017
875
1,000
Habari waungwana


Ni tukio la ajabu sana kukutana na hii kauli ya mwanamke hasa mkewe kukwambia hahisi hisia kabisa kwako.

Labda waungwana tafsiri yake ninini kama umewahi kutana na hii kadhia?
Sema "Mkeo" sio "Mkewe"
Mkalishe kitako akupe sababu.
 

Dorrlyn

JF-Expert Member
Jan 10, 2017
844
1,000
Kama hana mchepuko basi itakuwa ana jini/pepo mahaba. Wakati mwingine waweza ona kama vile mkeo apigwa nje, kumbe tayari pepo/jini mahaba anamuandama bila ya nyinyi wanandoa kujua
Msimsingizie pepo au ushetani sijui nini inawezekana huyo alishamtenda mkewe mpk amemtoka rohoni na moyoni ajiangalie kwanza huyo mwanaume
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom