"Mkeo anajikojolea...."

"Mkeo anajikojolea...."

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Posts
4,141
Reaction score
951
Inasadikia kuwa kuna mambo fulani hayapaswi kufanywa na jinsia fulani. Ni vitu visivyotarajiwa kwa Mwanamke kulewa chakali mpaka kufikia kulala mbele za watu au kujikojolea. Je, hii inaleta taswira gani katika jamii iwapo una mahusiano au umeoa mke ambae viwango vyake vya tabia vinafikia huku???

KIKOJOZI.bmp


Huyu ni mwanamke aliyekutwa akiwa hoi baada ya kunywa pombe kupita kiasi.....

Sakata hili ambalo lilitokea katika party ya rafiki yake lilizua gumzo kubwa baada ya mrembo huyu kujikojolea.
Mwanzo alionekana akiwa ni mtu mwenye furaha na mchangafu.Baada ya pombe kumwelemea, binti huyu alijisogeza pembeni na kujilaza na ndipo aibu ya kujikojolea ilipomkumba.http://freebongo.blogspot.com/2013/01/binti-ajikojolea-baada-ya-kunywa-pombe.html
 
kwan kuna mtu kasingiziwa mkuu?? mi nampongeza maana kaleta tukio na vidhibitisho kamili!!!!! na sio siasa...
Mkuu kilio kikitokea kwenu kinakuwa kichungu, kuliko kikitokea kwa wengine.

Nadhani umenipata, au kama hujanipata bado takuwekea wazi mana huwa sipendi kuwacha watu wabaki na ujinga, lazima niwafahamishe.
 
ah kawaida tuu...sii ndio starehe yenyewe bwana....alieoa basi imekula kwake. ebu kwanza niulezi kweli hamna mtu aliyemchangamkia na kwenda kumgegeda??
 
huyu dada mitaa mingine keshawapa watu point tatu muhimu ,ushindi mwepesi
 
Mkuu kilio kikitokea kwenu kinakuwa kichungu, kuliko kikitokea kwa wengine.

Nadhani umenipata, au kama hujanipata bado takuwekea wazi mana huwa sipendi kuwacha watu wabaki na ujinga, lazima niwafahamishe.

Kha misemo kama Tambalizeni au Mpoto! Hatujatoka ujinga ebu tuyoe !Kimetokea kwenu?
 
Kha misemo kama Tambalizeni au Mpoto! Hatujatoka ujinga ebu tuyoe !Kimetokea kwenu?
Kuna msemo nilimsikia babu akisema, kila binadamu anazo kasoro tu kama anajiona hana kasoro, basi kuna siku na yeye atatangaziwa kasoro zake, mbele za watu :biggrin1:
 
Si kwa mwanaume au mwanamke...Ulevi ni noma!
 
Inasadikia kuwa kuna mambo fulani hayapaswi kufanywa na jinsia fulani. Ni vitu visivyotarajiwa kwa Mwanamke kulewa chakali mpaka kufikia kulala mbele za watu au kujikojolea. Je, hii inaleta taswira gani katika jamii iwapo una mahusiano au umeoa mke ambae viwango vyake vya tabia vinafikia huku???

KIKOJOZI.bmp


Huyu ni mwanamke aliyekutwa akiwa hoi baada ya kunywa pombe kupita kiasi.....

Sakata hili ambalo lilitokea katika party ya rafiki yake lilizua gumzo kubwa baada ya mrembo huyu kujikojolea.
Mwanzo alionekana akiwa ni mtu mwenye furaha na mchangafu.Baada ya pombe kumwelemea, binti huyu alijisogeza pembeni na kujilaza na ndipo aibu ya kujikojolea ilipomkumba.http://freebongo.blogspot.com/2013/01/binti-ajikojolea-baada-ya-kunywa-pombe.html

Pombe za bure madhara yake haya. Ni mbaya sana, kama mkeo anakunywa na kuwa hivi, mrudishe nyumbani akajifunze kunywa na kwenda chooni siyo kujiachialia kojo hivi
 
Inasadikia kuwa kuna mambo fulani hayapaswi kufanywa na jinsia fulani. Ni vitu visivyotarajiwa kwa Mwanamke kulewa chakali mpaka kufikia kulala mbele za watu au kujikojolea. Je, hii inaleta taswira gani katika jamii iwapo una mahusiano au umeoa mke ambae viwango vyake vya tabia vinafikia huku???



Huyu ni mwanamke aliyekutwa akiwa hoi baada ya kunywa pombe kupita kiasi.....

Sakata hili ambalo lilitokea katika party ya rafiki yake lilizua gumzo kubwa baada ya mrembo huyu kujikojolea.
Mwanzo alionekana akiwa ni mtu mwenye furaha na mchangafu.Baada ya pombe kumwelemea, binti huyu alijisogeza pembeni na kujilaza na ndipo aibu ya kujikojolea ilipomkumba.http://freebongo.blogspot.com/2013/01/binti-ajikojolea-baada-ya-kunywa-pombe.html

Kwa upande wangu naona ni vyema watu kuwa makini na baadhi ya tabia za watu kabla haujaingia kwenye mahusiano ya kimapenzi au ndoa. Ndoa za ulevi zilizopitiliza mara nyingi huleta changamoto kwenye mahusiano.

Lakini kama tabia hizi zimeanza tayari ukiwa ndani ya mahusiano, cha kufanya ni kutafuta 'source ya tatizo' kwa lengo la kutatua tatizo ili tabia kama hizi zisiendelee maana ni kero na zinaleta aibu na fedheha kwenye familia na jamii.
 
Huyo Bibiye chakari namuona ameinua mikono juu pengine anajihisi yuko mbele ya adui yake na ame surrender na kwa hofu iliomzidi akajikojolea......lol Angekua mke wangu huyo ningemrejesha kijijini kulima tuuuu! Hahahaaaaaaa
 
Mkuu kilio kikitokea kwenu kinakuwa kichungu, kuliko kikitokea kwa wengine.

Nadhani umenipata, au kama hujanipata bado takuwekea wazi mana huwa sipendi kuwacha watu wabaki na ujinga, lazima niwafahamishe.
well said....ila si anajua ukinywa sana nini kinafwata!!!!....kwanini asingekunywa kiasi??? nimekwelewa!!
 
Back
Top Bottom