Mkenya abeba bendera ya Uturuki kwa furaha kabisa!


Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,501
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,501 280
Huyu Mkenya (pichani chini) kanunuliwa na Serikali ya Uturuki ili aiwakilishe nchi hiyo ambayo imeshindwa kukukuza vipaji vyake yenyewe!


1263509_620x410.jpg



b34d8e0b-43a4-11e6-a9b7-f80f41fc6a62


Hapa akifurahia ushindi alioiletea nchi ya Uturuki!

Can_Yasemin-800.jpg.21350306.jpg


1467835903141.jpeg


Hapa Mkenya huyo akionyesha medali ya dhahabu aliyoiletea nchi hiyo ya Uturuki!
yasemin-can-clinches-gold-for-turkey-1468135277.jpg
 
mombasite gabriel

mombasite gabriel

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2016
Messages
384
Likes
359
Points
80
mombasite gabriel

mombasite gabriel

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2016
384 359 80
Kwa hivyo kulingana na wewe Oboma,origi na Lupita pia ni wakenya??
 
Kafrican

Kafrican

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2015
Messages
3,930
Likes
3,348
Points
280
Kafrican

Kafrican

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2015
3,930 3,348 280
hapa mkenya ako chooni



hapa mkenya huyo huyo anaandamana akitaka kupindua serikali sababu ya unga
dnfooddemo0707cfsz-jpg.365527




hapa kwengine mkenya mwengine amenyamba , acha ni muanzishie mada yake hapa jf
 
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2014
Messages
11,295
Likes
7,317
Points
280
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2014
11,295 7,317 280
Bravo our kenyan sisters and Brothers... Mnajituma na mnaunganisha....Ulimwengu.
Sisi wTZ siasa na siasa na sisi !!!!
 
Eyce

Eyce

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
1,043
Likes
1,763
Points
280
Eyce

Eyce

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
1,043 1,763 280
Amepeperusha bendera ya uturuki kwa sababu amelipwa kwa ajili hiyo lakini ana furaha kwa sababu kwake ni ushindi binafsi pia...

Usisahau mrisho mpoto Alinunuliwa ili aipaishe bendera ya Kenya huku akiwa mwanamashairi mzuri asisitizae uzalendo nchini ...
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,501
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,501 280
Amepeperusha bendera ya uturuki kwa sababu amelipwa kwa ajili hiyo lakini ana furaha kwa sababu kwake ni ushindi binafsi pia...

Usisahau mrisho mpoto Alinunuliwa ili aipaishe bendera ya Kenya huku akiwa mwanamashairi mzuri asisitizae uzalendo nchini ...

Hebu niwekee picha ya Mrisho Mpoto akiwa amebeba Bendera ya Kenya kwa furaha kabisa, sisemi kwamba na kuna tatizo lolote lile ila ningependa tu kuona hiyo picha!
 
Tim Choice

Tim Choice

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
1,648
Likes
824
Points
280
Tim Choice

Tim Choice

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
1,648 824 280
hapa mkenya ako chooni



hapa mkenya huyo huyo anaandamana akitaka kupindua serikali sababu ya unga
View attachment 365527



hapa kwengine mkenya mwengine amenyamba , acha ni muanzishie mada yake hapa jf
Hebu niwekee picha ya Mrisho Mpoto akiwa amebeba Bendera ya Kenya kwa furaha kabisa, sisemi kwamba na kuna tatizo lolote lile ila ningependa tu kuona hiyo picha!

Hahahaha!..umenichekesha kweli.......:D:D:D
 
Eyce

Eyce

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
1,043
Likes
1,763
Points
280
Eyce

Eyce

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
1,043 1,763 280
Hebu niwekee picha ya Mrisho Mpoto akiwa amebeba Bendera ya Kenya kwa furaha kabisa, sisemi kwamba na kuna tatizo lolote lile ila ningependa tu kuona hiyo picha!
Kwa hiyo kwa ufahamu wako unahisi kuipeperusha bendera ni lazma mtu aishike bendera halisia !!!!!!!!.......
 
Eyce

Eyce

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
1,043
Likes
1,763
Points
280
Eyce

Eyce

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
1,043 1,763 280
Mashindano mengi ya kimataifa hutaja taifa la mshindani kama kiwakilishi cha ushindani wake na wala sio jina lake hivyo, mtu akishinda shindano hilo ni jina la nchi anayoiwakilisha ndo hupepea na wala sio jina lake binafsi.....

Na hata screen display ya matokeo huwekwa bendera ya taifa linalowakilishwa na si sura ya mtu...

Hapa ndipo dhana ya kuipeperusha bendera ya nchi husika huja......

Unaweza kunisahihisha kama waweza
 
Quickly

Quickly

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
1,056
Likes
600
Points
280
Quickly

Quickly

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
1,056 600 280
Wewe mjamaa Barbarosa umekataliwa kila kona humu JF, umeona uandae utumbo hapa ukenyani.

Kwa taarifa ya wote, huyo dada ni mzaliwa wa Ethiopia kwa jina la Elvan Abeylegesse. Amekuwa akiwakilisha uturuki miaka kadhaa sasa,kutoka 2000, sio habari mpya. Aliolewa na mturuki, wakawchana, na ana uraia wa huko kwa njia ya ndoa.

Na kila mtu duniani anafahamu nchi zipi 2 mababe wa mbio ya masafa marefu na kati, wanaogopa kushindana nazo, sitawataja. Inabidi watuhusishe kwenye program zao,tunatafutwa kama dhahabu. Tuko wengi sana, mfano mmoja ni Bernard Lagat wa USA ambaye aliwahi shinda dhahabu kwenye olimpiki,na kuwashinda wakenya.

Sio siri hawa ndugu zetu kutoka highlands za Kenya na Ethiopia ni wanoma sana kwenye mbio. Imefanyiwa utafiti na kuna sababu vingi, lakini lile kuu ni genetics. Tupa macho hadi Uganda, waliona mbali na kujua fursa ya kupata medali ya dunia au olimpiki litatokea toka hawa ma brother wa mbio. Wanavunjavunja rekodi za nchi zao na bara zao. Utagundua hadi na rekodi za Asia zimeshikwa na mzaliwa wa Kenya. Kama hii yote mijisifa, sijui sifa nini basi.

Zaidi hapa: Elvan Abeylegesse - Wikipedia, the free encyclopedia
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,274
Likes
1,366
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,274 1,366 280
Mpunga kwanza, lakini roho iko kakamega!!!
 
Smatta

Smatta

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2008
Messages
2,351
Likes
291
Points
180
Smatta

Smatta

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2008
2,351 291 180
Atleast kenyans and Ethiopians have excess athletes to an extend that we can represent other nations and still win, unlike Tanzanians who cant even represent their own nation.
hahahha, by the way what are Tanzanians good for? Natural resources? lol
 
Kafrican

Kafrican

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2015
Messages
3,930
Likes
3,348
Points
280
Kafrican

Kafrican

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2015
3,930 3,348 280
Nilijua ni 'unga' yaani 'sembe' au 'ngada'
ukitaka serikali ipinduliwe mnyime mkenya sembe kwa miezi miwili mfululizo, hapo atakua amefika breaking point ya kuvumilia na atarukwa na akili

gacheke-at-jeevajee-jpg.365618
dnfooddemo0707cr-jpg.365619
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
12,912
Likes
3,471
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
12,912 3,471 280
Tanzania inahitaji wakenya wawili au watatu kushinda medali.
 
Eyce

Eyce

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
1,043
Likes
1,763
Points
280
Eyce

Eyce

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
1,043 1,763 280
Tanzania inahitaji wakenya wawili au watatu kushinda medali.
Wala hahitajiki mkenya wa muhabesh ....kinachohitajika ni kuzifanya tasnia ya michezo na burudani kuwa chanzo cha ajira zenye faida.........
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
12,912
Likes
3,471
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
12,912 3,471 280
Wala hahitajiki mkenya wa muhabesh ....kinachohitajika ni kuzifanya tasnia ya michezo na burudani kuwa chanzo cha ajira zenye faida.........
Pamoja na juhudi za makusudi kujenga mchezo lazima ieleweke talent is rare commodity ndio maana mataifa makubwa hayachelewi kuwapa Wageni uraia ili kuwakilisha nchi. Mfano Mohamed Farh na Froome leo hii wanapeperusha benders ya Uingereza. Froome yupo mbioni kushinda mashindano ya Tour de France ambayo yanaendelea hivi sasa ufaransa.
 

Forum statistics

Threads 1,236,624
Members 475,218
Posts 29,264,755