Mke wangu pasua kichwa


B

Baba Loveness

Member
Joined
Sep 24, 2014
Messages
50
Likes
37
Points
25
B

Baba Loveness

Member
Joined Sep 24, 2014
50 37 25
Wakuu naombeni mtazamo wenu kwa hili swala ati inakuaje una oa mutoto wakike (matured enough) mnakaa nae hata mwezi hauishi anaanza kusema anataka kwenda kwa mama yake.. Yani unakuta upo na mkeo dozi kali unampa mkiwa faragha bt fahamu zikimrudi tuu yeye anamtaka mama, sasa hii kitu mimi sielewi itakua bado ana kabehaviour ka utotoni au ni ulimbukeni na kujiendekeza tuu


Inafikia mahali na mpa kalikizo ka miezi kazaa akakae kwa mama yake hadi achoke akikaa siku mbili tuu ati kanimiss anang'ang'ania kurudi nyumbani akirudi muda tuu bado anazingua hivyo hivyo... Naombeni msaada plz.....
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,518
Likes
4,993
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,518 4,993 280
ana umri gani mkuu? ingawa sioni shida hapo kama amemiss mama yake aende tu na akikaa huo masaa mawili akasema amekumiss arudi tu uendeleze hio dose unayompatiam, usicomplicate maisha
 
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
10,237
Likes
22,211
Points
280
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
10,237 22,211 280
hahaha aiseee...
haakuwa huyo bado chief, na wazazi wake nao hamnazo kwann wanamruhusu na wamekuozeshaa...?
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
20,885
Likes
30,864
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
20,885 30,864 280
Ndio maana mnaambiwa muoe watu waliopevuka


Kula bila nguo na mwenzio sio shughuli ndg mtt wa watu kila akigeuka anakutana nayo unadhani mchezo
 
GoPPiii.

GoPPiii.

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2014
Messages
1,306
Likes
1,820
Points
280
GoPPiii.

GoPPiii.

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2014
1,306 1,820 280
Ndugu yake Ali kiba nini anaitwa pasua kichwa siku hz.
 

Forum statistics

Threads 1,214,257
Members 462,617
Posts 28,507,007