Mke wangu ni Waziri, naombeni mnishauri hiki kitu....

Mke wangu ni Waziri, naombeni mnishauri hiki kitu....

Ama kweli pesa sio kila kitu,wakati sisi tunatafuta pesa wenzetu wanazo lakini hawana furaha!

Wakati huohuo sisi tusiokuwa na pesa tuna furaha.
Inashangaza sana!
Kabisa [emoji4] [emoji4]

Kuna siku nitakupa 'ubuyu' [emoji12] wa hawa watu jinsi walivyo na depression kwenye maisha yao private ukiacha yale maisha ya kujitutumua kwenye TV! Utawahurumia [emoji17]
 
Kwa wanawake wa kiafrika, 90% ambao maisha kwao ni kuigiza, ni kosa kubwa kuoa mwanamke aliyekuzidi cheo au kimapato..!!

Akikuzidi cheo au kimapato na ameajiriwa, hakuna ndoa hapo, sahau, milele amina..!!

"Being african, is of mental shortsightness rather than skin color..!"
 
Kama papuchi ipo mkuu usiwe na wasiwasi!

Lakini vidume vya ccm vinavyo penda papuchi sidhani kama wataibakiza salama

Wakikaa kwenye vile vikao vyao

Hawa siyo watu wa kuoa:
Msanii
Mwanasiasa
Mwanajeshi
Daktari/nesi

Presha juu ya presha!
 
Kabisa [emoji4] [emoji4]

Kuna siku nitakupa 'ubuyu' [emoji12] wa hawa watu jinsi walivyo na depression kwenye maisha yao private ukiacha yale maisha ya kujitutumua kwenye TV! Utawahurumia [emoji17]
Kama ndio maisha yenyewe hayo bora tu nibaki na haya maisha yakawaida.
Kweli pesa si kila kitu
 
Back
Top Bottom