Mke wangu mjamzito hamu yangu ya mapenz imeamka isivyo kawaida

Mke wangu mjamzito hamu yangu ya mapenz imeamka isivyo kawaida

habr zenu wana
jf mimi katka
miez ya hv krbun hamu yangu ya mapenz imepanda sana na mke wangu ni mjamzto anakarbia kujfungua sjui nfanye nn mpka nafkria kununua madada poa il kutuliza mzuka wangu wa mapnzi

wajawazito mbona watamu sana kijana...........
 
habr zenu wana
jf mimi katka
miez ya hv krbun hamu yangu ya mapenz imepanda sana na mke wangu ni mjamzto anakarbia kujfungua sjui nfanye nn mpka nafkria kununua madada poa il kutuliza mzuka wangu wa mapnzi
Sasa ni kitu gani ambacho kinakuzuia wewe kumgegeda huyo mkeo wa ndoa hadi uwaze kupiga ndondo na hao madada poa of which it makes you more than cheapest?? Jaribu kuwa great thinker wa ukweli ndugu.
As far as I know ni kuwa mwanamke anaweza fanya mapenzi hadi siku ya kwenda labor given kwamba hana viashiria hatarishi kama kubleed na hana usumbufu mwingine kutokana na kiumbe alichobeba (kama vile kichefuchefu)na vitu kama hivyo.
stick to your marriage and respect your wife.
Ni hayo tu.
 
ngoja mimi niendelee kumgegeda wa kwangu vizuri kwasababu ndio kwanza ya kwake ina miezi mitatu nisije kuanza kulalamika nyuma ya keyboard km ndg yng ALWATAN KIZIGO hapo baadae.
hahahaaaaa!!! mjomba piga mzigo tuuuu ila generally speaking wanakuwa ni watamu kweli kweli maana na mie wa kwangu anayo ya miezi minne ila tunapiga game za stadium kama kawa na hata siwazi kwenda kupiga ndondo Mchangani kama mleta mada.
Ngoja niende muamsha mie at this hour na hiki Kibaridi cha Huku.:mimba::violin:
 
hahahaaaaa!!! mjomba piga mzigo tuuuu ila generally speaking wanakuwa ni watamu kweli kweli maana na mie wa kwangu anayo ya miezi minne ila tunapiga game za stadium kama kawa na hata siwazi kwenda kupiga ndondo Mchangani kama mleta mada.
Ngoja niende muamsha mie at this hour na hiki Kibaridi cha Huku.:mimba::violin:

mkuu ata wangu ni mtamu mtamu kinoma kipindi hiki, yani nina mfaidi kinoma, ngoja mie na wewe tuendelee kujilia vya kwetu na huyo mkuu ngoja aendelee na malalamiko yake,binafsi bado sijafikiria kabisa kupiga mechi za ugenini cuz wife anapenda sana hiyo makitu kipindi hiki
 
pole kaka, jikaze tu, ila huko kununua usiende aisee, na hivi una hamu ukifika kule fasta unamaliza, kisha unaanza kujuta kwanini nilinunua, ongozwa na kichwa cha juu si cha chini.
 
tamaaa mbaya tu
habr zenu wana
jf mimi katka
miez ya hv krbun hamu yangu ya mapenz imepanda sana na mke wangu ni mjamzto anakarbia kujfungua sjui nfanye nn mpka nafkria kununua madada poa il kutuliza mzuka wangu wa mapnzi
 
habr zenu wana
jf mimi katka
miez ya hv krbun hamu yangu ya mapenz imepanda sana na mke wangu ni mjamzto anakarbia kujfungua sjui nfanye nn mpka nafkria kununua madada poa il kutuliza mzuka wangu wa mapnzi

Hapa nahisi Elimu ya Ndoa na tendo la ndoa imekupiga chenga mkuu...
 
Shetani huyo, na be careful huwa anakupa sababu za msingi na mara zote kama si maradhi au mikosi basi maelewano na mkeo lazima yaharibiwe.

Unaweza shinda hili jaribu, you are better than this you know.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom