Mke wangu mjamzito hamu yangu ya mapenz imeamka isivyo kawaida

Mke wangu mjamzito hamu yangu ya mapenz imeamka isivyo kawaida

ngoja mimi niendelee kumgegeda wa kwangu vizuri kwasababu ndio kwanza ya kwake ina miezi mitatu nisije kuanza kulalamika nyuma ya keyboard km ndg yng ALWATAN KIZIGO hapo baadae.
 
Last edited by a moderator:
ndo faida ya kuwa na mke zaidi ya mmoja. Alieruhusu kuoa mke zaidi ya mmoja hakukosea.
 
habr zenu wana
jf mimi katka
miez ya hv krbun hamu yangu ya mapenz imepanda sana na mke wangu ni mjamzto anakarbia kujfungua sjui nfanye nn mpka nafkria kununua madada poa il kutuliza mzuka wangu wa mapnzi

wewe unalako jambo weye!

umetoka kote hukooo mkia ndio unakushinda?
Kwa uelewa wangu.. as long as wife haumwi na dokta hajakataza ... hata siku moja kabla ya tukio mnaweza ku do!
 
Hayo mawazo yananipa mashaka una lako lengo..kwani ujauzito unakuzuia nini?
Labda kama umekatazwa na daktari ila as long as wote ni wazima,mbona hakuna tatizo
 
si ufanye nae usiingize sana usije ukamtoboa mtoto sijui inaruhusiwa me bado.
 
Uandishi huu ni sijui wa ki facebook?back to the topic sasa inakuzuia nini usimgegede mkeo ?au mimba aliyonayo umebambikiwa?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Umensababishia kicheko cha gafla!!
 
unaruhusiwa kufanya mapenzi na mke wako mjamzito mpaka siku ya mwisho hakuna tatizo, pia kufanya mapenzi namke wako mjamzito husaidia sana kufungua njia ya kutoke mtoto wakati wa kuzaliwa, husaidia sana kumfanyisha mazoezi mama na mtoto aliyoko tumboni.Nenda na mke wako cliniki muulize doctor bigwa atakufundisha. pia mwanamke mjamzito anayege sana , anapenda sana kufanya mapenzi, niwamoto .Tumia njia sahihi ya kufanya mapenzi kwa wanawake wajawazito, huruhusiwi kulalia juu maneno ya kusema unambemenda mtoto siyo yakweli bali unamkuza mtoto na pia maneno ya kusema shahawa zitakuwa juu ya kichwa siyo kweli
 
Himidini...swali langu si la hadharani.
Nimelitupia Pm.

Nasikia harufu ya ushemeji hapa!!! Hapa naweza kuliotea swali lenyewe nina kipaji cha umbea hapa Madame B atakua kauliza hivi....."Kwani Hamidini umeoa"? Teh.... Teh.... Ha ha am just kidng LOL
 
Last edited by a moderator:
Nasikia harufu ya ushemeji hapa!!! Hapa naweza kuliotea swali lenyewe nina kipaji cha umbea hapa Madame B atakua kauliza hivi....."Kwani Hamidini umeoa"? Teh.... Teh.... Ha ha am just kidng LOL
No swali lake ni hili hapa. unafanya kazi gani? una gari? unatoka mkoa gani? ukinijibu maswali hayo kuna kitu nitakwambia
 
Nasikia harufu ya ushemeji hapa!!! Hapa naweza kuliotea swali lenyewe nina kipaji cha umbea hapa Madame B atakua kauliza hivi....."Kwani Hamidini umeoa"? Teh.... Teh.... Ha ha am just kidng LOL

Hahaha!
Mdogo wangu wewe.
Mbona una majanga.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom