Mke wangu kazaa nje ya ndoa, nifanyeje?

Mke wangu kazaa nje ya ndoa, nifanyeje?

Ebu nipe no yake nimuulize, isije kua unamsingizia dada wa watu tu wewe.
 
Naitwa Edward toka Mwanza.

Nimeishi na mke wangu tuliyependana kwa dhati kwa mda wa miaka 4.

Tukabahatika kupata mtoto mmoja, kadri ya siku zilivosonga mimi nikienda kazini nae anatoka hatimae akapata ujauzito toka nje.

Jamani wanaJF wenzangu naomba ushauri.

muulize unakasoro gani mpk afanye hivyo......
 
Naitwa Edward toka Mwanza.

Nimeishi na mke wangu tuliyependana kwa dhati kwa mda wa miaka 4.

Tukabahatika kupata mtoto mmoja, kadri ya siku zilivosonga mimi nikienda kazini nae anatoka hatimae akapata ujauzito toka nje.

Jamani wanaJF wenzangu naomba ushauri.

Fafanua. Amepataje ujauzito toka nje na wakati kila siku unalala nae wewe? Humu naina chai zinazidi aisee~ Mpaka nachoka!
 
si yale maushauri yako jaman? tupiamo bhana umekaa kimya sana
Mbona nayarusha kila siku, kama Rev Run vile, bila bathtub. Oh! Kumbe haupo kwenye contact list yangu, ndiyo sababu. Subscribe. [emoji41]
 
Fafanua. Amepataje ujauzito toka nje na wakati kila siku unalala nae wewe? Humu naina chai zinazidi aisee~ Mpaka nachoka!

Kwani hata kama unalala naye kila siku hawezi kuwa anachepuka?

Mbona kila siku haya mambo yanatokea...wake za watu kila siku tunaona wanaliwa na waume za watu kila siku wanakula nje ya ndoa na kuzalisha.

Nachomshangaa mimi ni kwamba, kama keshagundua kwamba mkewe alikuwa analiwa huko nje hadi kupewa mimba, anataka ushauri wa nini sasa?
 
niwekemo jamani. I always miss you because of mavituz yako
Kobe-Bryant-face.jpg


Hehe sema taratibu bana, watakuja wengi ujue.
​
 
kweli una stress coz ata ulichokiandika hapa hakielewek kama ulisha gundua ukitoka naye anatoka ulisha muuliza alikua anaenda wapi ulisha jua tatzo mapema ukakaa kimya matokeo yake ndo hayo kaa tulia lea mtoto
 
Naitwa Edward toka Mwanza.

Nimeishi na mke wangu tuliyependana kwa dhati kwa mda wa miaka 4.

Tukabahatika kupata mtoto mmoja, kadri ya siku zilivosonga mimi nikienda kazini nae anatoka hatimae akapata ujauzito toka nje.

Jamani wanaJF wenzangu naomba ushauri.

Kama wewe ni Mfaransa mweusi utakuwa unafahamu maana ya msemo huu, " NIMILIJA ADINA NGUNDA" yaani "aliyezini na mke wa mtu na kumpatia ujauzito hana haki ya kumchukua mtoto bali mtoto atakuwa mali ya mwenye mke tu" hivyo furahi umeshapata mtoto na kama ni wa kike na mweupe a.k.a maji ya kunde wewe jiandae kupata ng'ombe 100 hapa Mwanza tunapenda weupe tu.
 
Back
Top Bottom