Mke wangu kazaa nje ya ndoa, nifanyeje?

Mke wangu kazaa nje ya ndoa, nifanyeje?

Madamu ni mkeo basi mtoto ni wako kisheria.
 
Binafsi hata simuelewi huyu mwanamme;
Yaani mwanamke unalala naye kitanda kimoja kila siku..anapata ujauzito unasema sio wa kwako?
Labda ungetupatia pia na ufafanuzi wa ratiba yenu ya ndani....

Tofauti na hapo nakushauri ufikirie upya kwani naona haopo sahihi... ila cha msingi zaidi
Jaribu kumfungulia mkeo kitu cha kujishuhulisha hata biashara ndogo ndogo....itamfanya asiwe na huo muda wa ziada!
 
Unaposema mlipendana sana, napata ukakasi kidogo. Hata hivyo ukiona mwenzako anatoka nje, ujue nawe si mtu wa kukaa ndani.
 
Haya majina ya Edward si ya kuwapa watoto kabisa siku hizi. Kukatwa tu kila sekta.
 
Naitwa Edward toka Mwanya.

Nimeishi na mke wangu tuliyependana kwa dhati kwa mda wa miaka4.

Tukabahatika kupata mtoto mmoja, kadri ya siku zilivosonga mimi nikienda kazini nae anatoka hatimae akapata ujauzito toka nje.

Jamani wanaJF wenzangu naomba ushauri.

Wacha dogo tamuuuu asioe tu!
 
Last edited by a moderator:
miaka minne inatosha sana kuishi pamoja, tafakari chukua hatua!
 
1. Ulijuaje mkeo anatoka nje ya ndoa?
2. Ulijuaje mkeo ana mimba ya nje?
3. Kwani hamshiriki tendo la ndoa na mkeo?
4. Kwani unaenda na kutoka kazini muda gani?
5.
 
Naitwa Edward toka Mwanza.

Nimeishi na mke wangu tuliyependana kwa dhati kwa mda wa miaka 4.

Tukabahatika kupata mtoto mmoja, kadri ya siku zilivosonga mimi nikienda kazini nae anatoka hatimae akapata ujauzito toka nje.

Jamani wanaJF wenzangu naomba ushauri.

Wewe umejuaje kuwa mtoto sio wako?
 
Back
Top Bottom