Heaven Sent
Platinum Member
- Sep 27, 2013
- 32,719
- 98,386
Me nimeongea tu. Uamuzi ni wakoKwa hiyo unanimwaga mbele ya hadhira? Acha bana fujo.
Me nimeongea tu. Uamuzi ni wakoKwa hiyo unanimwaga mbele ya hadhira? Acha bana fujo.
Hivi gelofriend huwa Unawaza nini hadi unatoa Majibu mafupi na mazito kwa Kila hoja? Yani nabakigi tu kucheka tehHa ha ha uume ameshauonesha ila uanaume ndoa bado
Naitwa Edward toka Mwanza.
Nimeishi na mke wangu tuliyependana kwa dhati kwa mda wa miaka 4.
Tukabahatika kupata mtoto mmoja, kadri ya siku zilivosonga mimi nikienda kazini nae anatoka hatimae akapata ujauzito toka nje.
Jamani wanaJF wenzangu naomba ushauri.
Ha ha ha gelofriend umenifanya namie nicheke sasa ha ha haHivi gelofriend huwa Unawaza nini hadi unatoa Majibu mafupi na mazito kwa Kila hoja? Yani nabakigi tu kucheka teh
Teh ndo maana me nilisema tukupe tu wizara ya nidhamuHa ha ha gelofriend umenifanya namie nicheke sasa ha ha ha
![]()
Hehe sema taratibu bana, watakuja wengi ujue.
Naitwa Edward toka Mwanza.
Nimeishi na mke wangu tuliyependana kwa dhati kwa mda wa miaka 4.
Tukabahatika kupata mtoto mmoja, kadri ya siku zilivosonga mimi nikienda kazini nae anatoka hatimae akapata ujauzito toka nje.
Jamani wanaJF wenzangu naomba ushauri.
Kazaa au kapata ujauzito nje? Na umejuaje kama ujauzito huo c wako wakati unamdinya kila siku?
Eddo umekimbia au? Jibu kwanza maswali ya wadau ili ushauriwe vizuri.
Hata na mie nataka athibitishe, maana wanaume wengine jamani wana vituko.
Either atuambie hakuwepo akakuta mtoto au tuseme yeye huko ndani anafanyaga nini mpaka wife akatafute mtoto nje ya ndoa.
ukinijibu hapo ushauri wangu utakuwa mzuri sana kwako.