Mke wangu kazaa nje ya ndoa, nifanyeje?

Mke wangu kazaa nje ya ndoa, nifanyeje?

Kwani hata kama unalala naye kila siku hawezi kuwa anachepuka?

Mbona kila siku haya mambo yanatokea...wake za watu kila siku tunaona wanaliwa na waume za watu kila siku wanakula nje ya ndoa na kuzalisha.

Nachomshangaa mimi ni kwamba, kama keshagundua kwamba mkewe alikuwa analiwa huko nje hadi kupewa mimba, anataka ushauri wa nini sasa?

Kitendo tu cha kusema mkewe kapata mimba nje ya ndoa, kina maanisha kuna walakini kwenye tendo la ndoa, ndani ya ndoa. Maana ni rahisi mkewe kumbambikia hiyo mimba ikaonekana ni ya kwake.

Ila kama, tendo la ndo ni la kusuasua, inapita miezi minne, hajamgusa mkewe, ni rahisi kusema kwamba mimba si ya kwake. Ndio maana nasema, kuna tatizo kubwa zaidi ya hili analoliombea ushauri hapa. Kuna maelezo anaficha.
 
Naitwa Edward toka Mwanza.

Nimeishi na mke wangu tuliyependana kwa dhati kwa mda wa miaka 4.

Tukabahatika kupata mtoto mmoja, kadri ya siku zilivosonga mimi nikienda kazini nae anatoka hatimae akapata ujauzito toka nje.

Jamani wanaJF wenzangu naomba ushauri.

Mh Yani hadi mwanamke apate mimba nje wew uko wapi. Inamaama mlikuwa mnalala nae bila kufanya tendo la ndoa. Na kwa nini uhisi mimba sio yako?
Nyie ndo wale wanaume wavivu kitandani haujitumi kitandani unategemea nini
Ushaur wangu endelea kumlea huyo mkeo maneno acha angalia wapi umekosea na usirudie tena
 
Yaani haya mambo ya teknolojia bwana yamedumaza sana akili zetu.
Kitu kama hiko sio cha kukiombea ushauri, ila ni kukaa na kutafakari wewe na akili yako na moyo wako; Na kama utaona kuwa limekuzidi kimo basi ni kutafuta ushauri kwa mmoja wa wazee unaowaheshimu na kuwaamini na/au viongozi wa dini.
Lakini siku hizi tumekosa sana busara na adabu, masuala ya ndoa yanaletwa mitandaoni. Hii sio nzuri.

Dunia imebadilika kaka,na isitoshe hajamtaja jina wala aliyeomba ushauri hajulikan....na mpaka mtu anaamua kuomba ushauri jua kuwa yamemfika hana cha kufanya tena,maisha ya ndoa magumu sana....
 
Ushauli = ushauri. Hivi wewe kweli ni mwanamume? Eti mkeo kazaa nje ya ndoa na unaelewa hivyo bado unataka ushauri!!!! Unasubiri nini?? Pumbaffff
Ikija kesi ya mume kuzaa nje mnaanza kumsema mama roho mbaya sijui nini.
Ila ikija kesi ya mke kuzaa nje ooo muache sijui nini ,
Wanaume wa Tanzania wabinafsi sana
 
Naitwa Edward toka Mwanza.

Nimeishi na mke wangu tuliyependana kwa dhati kwa mda wa miaka 4.

Tukabahatika kupata mtoto mmoja, kadri ya siku zilivosonga mimi nikienda kazini nae anatoka hatimae akapata ujauzito toka nje.

Jamani wanaJF wenzangu naomba ushauri.
Duuh
 
Back
Top Bottom