Mulhat Mpunga
JF-Expert Member
- Oct 28, 2010
- 27,650
- 16,731
bado kipigo..............Wasalaam wanajukwaa mimi ni mgeni humu Jf.
Naomeni ushauri mke wangu alisafir kikaz akamuacha beki tatu nyumbani. Siku moja nikampa taulo langu anisaidie kulifua mimi niko bze na mambo ya kikaz narud usiku. Siku wife anarud akamkuta bek tatu anafua taulo langu niliporud kutoka job wife alinifokea sana kumpa bek tatu kufua taulo langu.
Wana jf nipeni maoni yenu je nilifanya kosa kumpa beki tatu kufua taulo langu?
Ndiyo! Kuna wenye Megabytes na wengine kilobytes za uzuri...mimi wangu ni mbaya mbaya ila ana akili!Hahahahha,kumbe uzuri una kipimo siku hizi
Stahmili kama umeliona ni kosa basi omba msamaha,la ni jambo la kawaida Dada kukufulia ni sawa tu, na wewe unanichekesha lakin kufokewa unataka ushauri angekupiga vibao? lol.........Wasalaam wanajukwaa mimi ni mgeni humu Jf.
Naomeni ushauri mke wangu alisafir kikaz akamuacha beki tatu nyumbani. Siku moja nikampa taulo langu anisaidie kulifua mimi niko bze na mambo ya kikaz narud usiku. Siku wife anarud akamkuta bek tatu anafua taulo langu niliporud kutoka job wife alinifokea sana kumpa bek tatu kufua taulo langu.
Wana jf nipeni maoni yenu je nilifanya kosa kumpa beki tatu kufua taulo langu?
Wasalaam wanajukwaa mimi ni mgeni humu Jf.
Naomeni ushauri mke wangu alisafir kikaz akamuacha beki tatu nyumbani. Siku moja nikampa taulo langu anisaidie kulifua mimi niko bze na mambo ya kikaz narud usiku. Siku wife anarud akamkuta bek tatu anafua taulo langu niliporud kutoka job wife alinifokea sana kumpa bek tatu kufua taulo langu.
Wana jf nipeni maoni yenu je nilifanya kosa kumpa beki tatu kufua taulo langu?
Kama lipo moja je na limechafuka mtu hayupo!Mkeo kakufokea kisa Umempa hosigelo taulo. Kwanini umpe wakati mkeo ndiye anaefua nguo zako?
Mkeo ni mkuu wa majeshi ya Wasukuma?
Alikufokeaje?
Afue mwenyewe...Kama lipo moja je na limechafuka mtu hayupo!
nimekupenda bure dada yanguMe kwanza nafikiria nitaanzaje kutoa dukuduku,mara nyingi nalimalizia kitandani usiku.....nkiwaza tu kumpandishia sauti mume wangu hata kwa bahati mbaya nahisi ka nimemdharau which is not good,na mwanaume akiona kadharaurika atatafuta pa kuheshimika siku moja