Mke wangu kaniambia hanipendi - ushauri tafadhali

Mke wangu kaniambia hanipendi - ushauri tafadhali

nasubiri mwangaza kidogo kutoka kwa wenzangu hapa
 
Kuna baadhi ya wanawake Pasua kichwa....kosa lake blames kwa mumewe

na kashfa juu....sijui watu wengine huwa wanataka nini maishani jaman.....

malezi ya mtoto hasa pande zote mbili ni muhim....lakin sababu ni hiyo hiyo tu au kuna

mengine yamejificha nyuma ya pazia maana nashindwa kumuelewa huyo mwanamama
 
Sio bure huyo mwanamke atakuwa kakunwa nje huko analeta dharau sahv fanyeni uchunguzi mtagundua ukweli tu
 
Je huyo rafiki yako ameshamgusia mkewe kwamba hapendezwi na lugha mbaya anayoitumia?
Kama amefanya hivyo na hakuna mabadiliko nashauri wahushishwe ndugu wengine wa familia haswa ya huyo mkewe mfano wazazi wake..Wamkalishe chini na wazungumze nae!!
 
Kwa hiyo huyo mtoto mmoja ndio gundi ya maisha ya kumfanya anate hapo japo hapendwi????!!!!!

Au akifikiria kuuza hicho kiwanja ndio roho inamuuma???!!!!

Atakufa siku si zake
 
Je huyo rafiki yako ameshamgusia mkewe kwamba hapendezwi na lugha mbaya anayoitumia?
Kama amefanya hivyo na hakuna mabadiliko nashauri wahushishwe ndugu wengine wa familia haswa ya huyo mkewe mfano wazazi wake..Wamkalishe chini na wazungumze nae!!


Wajadili feelings za mtu????!!!!
Yaaani wewe kweli waje.watu wakwambie unipende mimi utakubali????!!!
 
Da? Kaka mpe pole ila mimi co mwanandoa lakin hali inaonyesha kuwa mama aliekopeshwa hela pamoja na mke wa jamaa kuna dili limechezwa aidha kuna mwanaume anamchukua mke wa jamaa na mipango yote wanaijua wote watatu yani mama mkopeshwaji, mke wa jamaa na kinjemba behind . Da! Pole kaka ni hayo tu. Kuna siri kali hapo fatilia kaka
 
Duhh!umeelza sana,in short Mke ndo rafki wa kwanza kwa maisha Ya ndoa.
Hakuna aijuaye kesho,maamuzi yeyote yana mchango kwa maisha yake,ili awe vile alivyo.
Àchague moja.
Kuvumilia/kuachana.
That's all.

Swali

Ili kutatua Matatizo ndani ya ndoa
a)kuachana
b)kuvumiliana
C)both are right
D)both are wrong
E)no answer
F)it depend
Kusanya matokeo ya wengi yafuate.
 
Double negation=positive

Ukiona mtu anajitahidi sana kuonesha si yeye jua ni yeye.

Niliipenda topik ya logic 🙂
 
huyo mwanamke anatingisha kiberiti alikuwa wapi miaka hiyo yote ya ndoa leo ndo akurupuke hampendi mme wake?mwambie rafiki yako amshunguze may b ana wa pembeni anaempa kiburi
 
Ndoa haisuluhishwi kwakusikiliza upande mmoja,

Ili busara itawale ni vema yapatikane mashauri ya pande zote,

Kwasasa nakushauri onana na mshenga wako ajaribu kuwasuluhisha, akishindwa, tafuta wazee wa hekima mtaani kwako waambie tatizo lenu,

Wakishindwa hao, waone viongozi wa dini yenu, wakishindwa hao waone wazazi wa pande zote mbili,
 
Kama hampendi na ameambiwa ukweli hapendwi ya nini kujibebesha mzigo wa miba kichwani??muda mwingine kufata old school of life katika maisha ya sasa ni ngum na ni hatari katika maisha yetu,we need to make very hard decisions to move on for our own safety huyu mwanamke bila shaka ndo ana mpikia,analala nae sharing same bed n sheets akimuua kisa hapendwi?akiwa anaenda kwa serengeti wake jamaa akapata UKIMWI atasema hakuambiwa hapendwi??just make a hard decision which will hurt for sometimes but eventually uta enjoy in near future......
Let it go by TD Jerks sorry i couldnt attach it
 
mkurya huyo anataka kipondo lol
pole mkuu mwambie atafute mwanamke mwingine wa kuoa,this time amchunguze huyo mwanamke unaetaka kumuoa kama mapenzi yenu yako mutual na kama anajiheshimu ana upendo wa kweli kama ni mwanamke wife material hata mtoto wako atampenda so usikae hapo penye dalili za kuambukizwa magonjwa kwa ajili ya mtoto
 
Mimi nimpe wazo tu, akirudi kutoka training aviweke vitu vyake vizuri kiasi kwamba access kwake isiwe karibu, mfano ATM card na vitu vingine vya thamani. Afu asafiri na amwambie akiwa mbali kuwa kwa kuwa hampendi basi aondoke hapo nyumbani akirudi asimkute. Afu aje aone au aone reaction yake. Wengine huwa wanasema kama vibwagizo tu ingawa kutuma mpaka sms inamaana amedhamiria. Any way take care.
 
Mke kishamtamkia mara chungu nzima na pia kumuandikia kupitia SMS kwamba hampendi mumewe, sasa anasubiri nini tena kwenye ndoa kama hiyo!? Au mpaka amkute na mwanaume mwingine kitandani kwao ndio atazinduka kwenye usingizi wake mzito!?
A%20S-confused1.gif
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom