Mke wangu hataki niende kwenye mpira

Mke wangu hataki niende kwenye mpira

mbasa ya konge

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2015
Posts
240
Reaction score
599
Bila shaka wengi wanaume tulioa tunakutana sana na kisanga hiki. Mara nyingi wake zetu wamekuwa na tabia za kutukataza kwenda kwenye mechi mbalimbali hasa zile zinazochezwa usiku. Hili limekuwa karo sana kwangu coz mke wangu anakuwa ananuna sana pale ninapolazimisha kwenda bila ridhaa yake.

Sijui nyie wakuu wazoefu kwenye ndoa huwa mnatumia technigue zipi ili kuweza kumhadaa mke akukubalie kwenda.
 
Hayo ya kawaida kaka hata mimi yananikuta hayo ila inabidi akubali tu hakuna jinsi cha kufanya usiende kulala mapema siku ya mpira maana hua inawauma sana unapowaaacha kitandani so ni bora iwakute mkiwa sebuleni then unamuaga naenda mpirani
 
Bila shaka wengi wanaume tulioa tunakutana sana na kisanga hiki. Mara nyingi wake zetu wamekuwa na tabia za kutukataza kwenda kwenye mechi mbalimbali hasa zile zinazochezwa usiku. Hili limekuwa karo sana kwangu coz mke wangu anakuwa ananuna sana pale ninapolazimisha kwenda bila ridhaa yake. Sijui nyie wakuu wazoefu kwenye ndoa huwa mnatumia technigue zip ili kuweza kumhadaa mke akukubalie kwenda.
Mchukue nenda naye Mkuu, Mtafutie jezi full ya team unayoipenda na truck yake ikiwezekana na vikombe vya chai mnavyotumia wewe na yeye weka logo ya team yako unayoipenda mshawish naye aipende kwakumtajia baadhi ya wachezaji unaowapenda kwa mfano Ronaldo,Rooney,Ibrahomovic,Suarezy, Morata,Vardy etc. muonyeshe wanavyocheza kwenye youtube na pia baadhi ya kijana wako au bint au yeye uwe unawaletea zawadi team yako ikishinda. soda nyumba nzima, au watoe peleka beach, bagamoyo, saadan national park,mikumi siku wakipata kombe la EPL, LALIGA, UROPA au UEFA CHAMPIONS LEAGUE, ukifanya haya hata nuna kabisa,siku yeye akishindwa kufuatana na wewe kwenda kuangalia mpira atakuwa akikuulizia tu kwa meseji za whatsup au sms,mpaka halftime ngapi ngapi?

Na mechi ya mpira ikiisha tu rudi nyumbani usianzishe mechi zako mwenyewe zisizo na referee asiyezingatia muda, kumbuka wanawake ni wazuri sana kwenye kutunza muda na kufauatilia muda, wanajua mpira ni dk 90. Tatizo sisi wanaume wengi ni waswahili tunataka kutumia kigezo cha mpira wa usiku ku-clear our private needs "delay with a lot of excuses"
 
Bila shaka wengi wanaume tulioa tunakutana sana na kisanga hiki. Mara nyingi wake zetu wamekuwa na tabia za kutukataza kwenda kwenye mechi mbalimbali hasa zile zinazochezwa usiku. Hili limekuwa karo sana kwangu coz mke wangu anakuwa ananuna sana pale ninapolazimisha kwenda bila ridhaa yake. Sijui nyie wakuu wazoefu kwenye ndoa huwa mnatumia technigue zip ili kuweza kumhadaa mke akukubalie kwenda.

Mm pia ilikua ivyo ivyo tu.sasa nikawa naenda nae mpk sasa kasanda mwenyewe akiniuliza naenda wapi namjibu kutizama mpira kama vp twende wote tu nasema ndio
 
Mchukue nenda naye Mkuu, Mtafutie jezi full ya team unayoipenda na truck yake ikiwezekana na vikombe vya chai mnavyotumia wewe na yeye weka logo ya team yako unayoipenda mshawish naye aipende kwakumtajia baadhi ya wachezaji unaowapenda kwa mfano Ronaldo,Rooney,Ibrahomovic,Suarezy, Morata,Vardy etc. muonyeshe wanavyocheza kwenye youtube na pia baadhi ya kijana wako au bint au yeye uwe unawaletea zawadi team yako ikishinda. soda nyumba nzima, au watoe peleka beach, bagamoyo, saadan national park,mikumi siku wakipata kombe la EPL, LALIGA, UROPA au UEFA CHAMPIONS LEAGUE, ukifanya haya hata nuna kabisa,siku yeye akishindwa kufuatana na wewe kwenda kuangalia mpira atakuwa akikuulizia tu kwa meseji za whatsup au sms,mpaka halftime ngapi ngapi?

Na mechi ya mpira ikiisha tu rudi nyumbani usianzishe mechi zako mwenyewe zisizo na referee asiyezingatia muda, kumbuka wanawake ni wazuri sana kwenye kutunza muda na kufauatilia muda, wanajua mpira ni dk 90. Tatizo sisi wanaume wengi ni waswahili tunataka kutumia kigezo cha mpira wa usiku ku-clear our private needs "delay with a lot of excuses"
yes dats true
 
Kama walivyosema wa juu yangu, nenda nae tu. Mpe briefing ya maana kabla ya game, asije akakuabisha. Maana hawa kina mama, utakuta wanacheza Stoke City vs Leicester, yeye anatamba Messi/Cristiano lazima afunge hat trick.
 
Bila shaka wengi wanaume tulioa tunakutana sana na kisanga hiki. Mara nyingi wake zetu wamekuwa na tabia za kutukataza kwenda kwenye mechi mbalimbali hasa zile zinazochezwa usiku. Hili limekuwa karo sana kwangu coz mke wangu anakuwa ananuna sana pale ninapolazimisha kwenda bila ridhaa yake. Sijui nyie wakuu wazoefu kwenye ndoa huwa mnatumia technigue zip ili kuweza kumhadaa mke akukubalie kwenda.

Ukishaona Mwanaume Mtu mzima kama Wewe unakuja humu kulalamika kuwa Mkeo anakuzuia kufanya hiki au kile basi hiyo ni tafsiri iliyo rasmi kuwa yawezekana Yeye ndiyo kakutolea mahari na kakuoa vile vile halafu ni dalili ya Mwanaume " goi goi " ambaye hufai hata katika Jamii. Mwanaume unatakiwa ulalamike labda kukosa Hela au " Dili " la Pesa kuharibika lakini siyo kuja na shutuma za " kitoto " kama hizi. Na unapoelekea kuna siku huyo Mkeo ataku " Juma Nyosso " vile vile sasa sijui utakimbilia na huku tena kulalamika?

Mwanaume kamili kwa Mkewe anatakiwa kuwa hivi:

  1. Mbabe.
  2. Mwenye Msimamo.
  3. Asiyeyumbishwa.
  4. Anayejiamini hata kama ni " choka mbaya ".
  5. Mwenye maamuzi ya mwisho yasiyo na shaka wala kupingwa.
  6. Mkakamavu namaanisha acha " kujilegeza legeza ".
  7. Uwe Mtu wa kuogopwa kunakotukuka na Mkeo.
Kwa haraka haraka tu nahisi hizo sifa saba ( 7 ) hapo juu huna na kwa maana hiyo basi utapelekeshwa sana tu na kuna siku usishangae anaweza hata kukuambia usiende " haja kubwa ".

Huwa sipendi Wanaume " sleki sleki " na wanaopelekeshwa na Viumbe ambao wametoka " ubavuni " mwetu. Umenikera vilivyo.
 
Ukishaona Mwanaume Mtu mzima kama Wewe unakuja humu kulalamika kuwa Mkeo anakuzuia kufanya hiki au kile basi hiyo ni tafsiri iliyo rasmi kuwa yawezekana Yeye ndiyo kakutolea mahari na kakuoa vile vile halafu ni dalili ya Mwanaume " goi goi " ambaye hufai hata katika Jamii. Mwanaume unatakiwa ulalamike labda kukosa Hela au " Dili " la Pesa kuharibika lakini siyo kuja na shutuma za " kitoto " kama hizi. Na unapoelekea kuna siku huyo Mkeo ataku " Juma Nyosso " vile vile sasa sijui utakimbilia na huku tena kulalamika?

Mwanaume kamili kwa Mkewe anatakiwa kuwa hivi:

  1. Mbabe.
  2. Mwenye Msimamo.
  3. Asiyeyumbishwa.
  4. Anayejiamini hata kama ni " choka mbaya ".
  5. Mwenye maamuzi ya mwisho yasiyo na shaka wala kupingwa.
  6. Mkakamavu namaanisha acha " kujilegeza legeza ".
  7. Uwe Mtu wa kuogopwa kunakotukuka na Mkeo.
Kwa haraka haraka tu nahisi hizo sifa saba ( 7 ) hapo juu huna na kwa maana hiyo basi utapelekeshwa sana tu na kuna siku usishangae anaweza hata kukuambia usiende " haja kubwa ".

Huwa sipendi Wanaume " sleki sleki " na wanaopelekeshwa na Viumbe ambao wametoka " ubavuni " mwetu. Umenikera vilivyo.

[emoji30][emoji30][emoji30]
 
Si uweke super sport hapo kwako?
Mkuu mpira haunogi home lazima uende kwenye challenge, tumeweka ssp si unajua siku hizi DSTV wana ile COMPACT PLUS ya elfu.84,500? na laliga na MBWANA SAMATTA wanapatikana kwa shs elfu 15 tu (AZAM SPORTS HD na FOX SPORT 400)? lakini mkiangalia home watakuaga kila baada ya dk 4 wanakwenda kulala mwisho utabaki peke yako huna wakujadili naye weakeness za failure ya team yako hakuna.

Wala hupati challenge yeyote wewe ndiye mjuzi wa kila kitu tena ikiwa ni big-mechi ndiyo si shauri kabisa uangalie home mwenyewe. Afadhali iwe team yako pendwa na vi-team shiriki visindikizaji hapo unaweza kuangalia nyumbani hakuna advantage ya kwenda kwa wajuzi wenzako take it from me brother wanaopenda mpira na wajuzi wa mambo wataniunga mkono nilichosema
 
Ukishaona Mwanaume Mtu mzima kama Wewe unakuja humu kulalamika kuwa Mkeo anakuzuia kufanya hiki au kile basi hiyo ni tafsiri iliyo rasmi kuwa yawezekana Yeye ndiyo kakutolea mahari na kakuoa vile vile halafu ni dalili ya Mwanaume " goi goi " ambaye hufai hata katika Jamii. Mwanaume unatakiwa ulalamike labda kukosa Hela au " Dili " la Pesa kuharibika lakini siyo kuja na shutuma za " kitoto " kama hizi. Na unapoelekea kuna siku huyo Mkeo ataku " Juma Nyosso " vile vile sasa sijui utakimbilia na huku tena kulalamika?

Mwanaume kamili kwa Mkewe anatakiwa kuwa hivi:

  1. Mbabe.
  2. Mwenye Msimamo.
  3. Asiyeyumbishwa.
  4. Anayejiamini hata kama ni " choka mbaya ".
  5. Mwenye maamuzi ya mwisho yasiyo na shaka wala kupingwa.
  6. Mkakamavu namaanisha acha " kujilegeza legeza ".
  7. Uwe Mtu wa kuogopwa kunakotukuka na Mkeo.
Kwa haraka haraka tu nahisi hizo sifa saba ( 7 ) hapo juu huna na kwa maana hiyo basi utapelekeshwa sana tu na kuna siku usishangae anaweza hata kukuambia usiende " haja kubwa ".

Huwa sipendi Wanaume " sleki sleki " na wanaopelekeshwa na Viumbe ambao wametoka " ubavuni " mwetu. Umenikera vilivyo.
uyu boya atakuwa amekusoma.
 
uyu boya atakuwa amekusoma.

Kazi kwake ila huwa sipendi " kuremba remba " na kulea " upuuzi ". Kuna mambo ya Mwanaume kuyalalamikia siyo hilo alilolileta yeye humu. Mwanamke tena Mke wako kabisa atakuzuiaje usiende kuangalia mpira au hata kwenda baa au kutoka na " Masela " wako? Wanaume kama hawa ndiyo wakija " maskani " na kushtakia hivyo huwa nawapaga " vichwa " sana na wanakoma na Mimi. Halafu huwa sipendi kuwa na Rafiki ambaye kutwa anapelekeshwa na Mkewe au Demu wake bali napenda mno kuwa na Rafiki anayejiamini na mwenye msimamo katika maisha. Kaniboa sana huyo!
 
Mchukue nenda naye Mkuu, Mtafutie jezi full ya team unayoipenda na truck yake ikiwezekana na vikombe vya chai mnavyotumia wewe na yeye weka logo ya team yako unayoipenda mshawish naye aipende kwakumtajia baadhi ya wachezaji unaowapenda kwa mfano Ronaldo,Rooney,Ibrahomovic,Suarezy, Morata,Vardy etc. muonyeshe wanavyocheza kwenye youtube na pia baadhi ya kijana wako au bint au yeye uwe unawaletea zawadi team yako ikishinda. soda nyumba nzima, au watoe peleka beach, bagamoyo, saadan national park,mikumi siku wakipata kombe la EPL, LALIGA, UROPA au UEFA CHAMPIONS LEAGUE, ukifanya haya hata nuna kabisa,siku yeye akishindwa kufuatana na wewe kwenda kuangalia mpira atakuwa akikuulizia tu kwa meseji za whatsup au sms,mpaka halftime ngapi ngapi?

Na mechi ya mpira ikiisha tu rudi nyumbani usianzishe mechi zako mwenyewe zisizo na referee asiyezingatia muda, kumbuka wanawake ni wazuri sana kwenye kutunza muda na kufauatilia muda, wanajua mpira ni dk 90. Tatizo sisi wanaume wengi ni waswahili tunataka kutumia kigezo cha mpira wa usiku ku-clear our private needs "delay with a lot of excuses"
I love this!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom