Sometimes sijui ni fikra za kimaskini au ni nini. Sijui kilichopita baina ya hao wawili, na simtetei dada hapo, lakin familia za kiAfrica zina kash kash sana. Kuna muda mtu unajaribu kuwa vizuri tu lakin unaishia kuwa slapped in the face na kudhihakiwa. Kuna wanawake walishajitahidi kuwa wema ukweni lakin bado mambo yakaback fire. Sasa huwa nahisi ni fikra za kimaskini tu. Kuna msemo unasema strong people dont revenge rather do ignore. Naamin mkeo akianza kujishughulisha na ya kwenu meaning wewe, watoto na yeye mwenyewe basi hizi kasumba zitaisha.
Ningepewa nafasi ya kumshaur binti leo ningemwambia "unapoingia kwenye familia za watu cheza kwa step. Kuwa na kiasi, usisomeke...hii ni ili kuilinda afya yako ya akili. Usijifanye mjuaji sana, msomi sana, mmbea sana. Wakikaa kujadili yao katafute hata kuni huko porini. Kamwe usimseme yeyote ukishirikiana nao, kitakuramb hutaamin. Usiwe mzigo ukweni, usiwe kihongwe vilevile. Masuala ya umbea na mama wakwe, mawifi koma!!! Fanya kazi kwa bidii, ukipata chochote na kwa upendo mtumie mama mkwe mara moja moja kiroho safi. Zaidi sana jifunze kuongea na Mungu juu ya hiyo familia. Ukiwa busy na mambo yako hakuna atakae kujua wala kukuzoea na kutakuwa na mipaka so sio rahisi wao kuingia anga zako na wewe kuingia anga zao".
Migogoro mingi sana inaletwa na ufahamu mdogo wa the female gender. Lakin pia kuna namna tunakoseaga pale ambapo tunaruhusu third parties kwenye familia zetu. Mungu hakukosea alivyosema Ndoa na iheshimiwe na watu wote na na malazi yawe safi meaning kila mtu ana wajibu wa kuiheshimu including walioko ndani. Sawa sometimes sisi vifua vimetujaa tunataman kucheua ili tupone basi nenda kwa asiyewafahamu ili awashaur akiwa neutral zone. Anyways hizi changamoto naamin kabisa zinatatulika kwa msaada wa Mungu. May God give you wisdom....