Mke wangu hafanyi kazi!

Mke wangu hafanyi kazi!

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
375,662
Reaction score
870,346
Mazungumzo kati ya Mume na Mwanasaikolojia :
P: Unafanya kazi gani Bwana Bony?
H: Ninafanya kazi kama Mhasibu katika Benki.
P: Mke wako?
H: Hafanyi kazi, ni mama wa nyumbani tu.
P: Nani anatayarisha kifungua kinywa kwa ajili ya familia yako asubuhi?
.h: Mke wangu, kwa sababu hafanyi kazi.
P: Mke wako huamka saa ngapi kuandaa kifungua kinywa?
H: Yeye huamka saa kumi na moja asubuhi kwa sababu yeye husafisha nyumba kwanza kabla ya kuandaa kifungua kinywa.
P: Je! Watoto wako huenda shuleni?
H: Mke wangu huwapeleka shuleni, kwa sababu hafanyi kazi.
.p: Baada ya kuwapeleka watoto wako shule, anafanya nini?
H: Anaenda sokoni, kisha anarudi nyumbani kupika na kufua nguo. Unajua yeye hana kazi.
P: Jioni, baada ya kurudi nyumbani kutoka ofisini, unafanya nini?
H: Hupumzika kwa sababu nimechoka kwa sababu ya kazi ya kutwa nzima.
.p: Mke wako anafanya nini basi?
H: Yeye huandaa chakula, kuwahudumia watoto wetu, kuniandalia chakula na kusafisha vyombo, kusafisha nyumba kisha kulaza watoto.
***Unafikiri nani anafanya kazi zaidi kutokana na hadithi hiyo hapo juu???
.taratibu za kila siku za wake zako zinaanzia asubuhi na mapema hadi usiku sana na wewe uliita hiyo HAIFANIKI?
Ndiyo, kuwa mama wa nyumbani hakuhitaji cheti cha Masomo, hata vyeo vya juu, lakini jukumu / sehemu yao ni muhimu sana!
.wathamini wake zako kwa sababu sadaka zao hazihesabiki, hii inapaswa kuwa ukumbusho na tafakari ya sisi sote kuelewa na kuthamini majukumu ya kila mmoja wetu.


Mtu mmoja akamuuliza, wewe ni mwanamke wa kazi au mama wa nyumbani?
.akajibu:
Ndiyo, mimi ni wakati wote
mama wa nyumbani anayefanya kazi.
Ninafanya kazi masaa 24 kwa siku.
Mimi ni Mama.
Mimi ni Mke.
Mimi ni Binti.
Mimi ni Binti-mkwe.
Mimi ni saa ya kengele.
Mimi ni Mpishi.
Mimi ni Mjakazi.
Mimi ni Mwalimu.
Mimi ni Mhudumu.
Mimi ni Muuguzi.
Mimi ni afisa Usalama.
Mimi ni Mshauri.
.mimi ni Mfariji.
Sipati likizo.
Sipati likizo ya ugonjwa.
Sipati siku ya kupumzika.
Ninafanya kazi mchana na usiku.
Niko kwenye simu masaa yote na malipo yake ni hii sentensi.
Unafanya nini Siku nzima??

Mwanamke ana tabia ya kipekee kama chumvi, uwepo wake haukumbukwi kamwe lakini kutokuwepo kwake kunafanya mambo yote kukosa ladha.
Wape wanawake wote wazuri ...
Mama yako.
Mke Wako.
Binti yako.
Dada yako na rafiki yako.
shiriki kumfanya kila mwanamke ili atabasamu na kwa kila mwanaume kumfanya atambue thamani ya
mwanamke. [emoji3590] �

Screenshot_20220822-102254.jpg
 
Some say the blacker the berry, the sweeter the juice
I say the darker the flesh then the deeper the roots
I give a holler to my sisters on welfare
Tupac cares, if don't nobody else care
And uh, I know they like to beat ya down a lot
When you come around the block, brothas clown a lot
But please don't cry, dry your eyes, never let up
Forgive but don't forget, girl, keep your head up
And when he tells you you ain't nuttin' don't believe him
And if he can't learn to love you, you should leave him
'Cause sista you don't need him
And I ain't tryin' to gas ya up, I just call 'em how I see 'em (you don't need him)
You know me makes me unhappy? (What's that?)
When brothas make babies
And leave a young mother to be a pappy (oh, yeah, yeah, yeah)
And since we all came from a woman
Got our name from a woman and our game from a woman (yeah, yeah)
I wonder why we take from our women
Why we rape our women, do we hate our women? (Why? Why?)
I think it's time to kill for our women (why? Why? Why? Why?)
Time to heal our women, be real to our women
And if we don't we'll have a race of babies
That will hate the ladies, that make the babies (oh, yeah, baby)
And since a man can't make one
He has no right to tell a woman when and where to create one
So will the real men get up
I know you're fed up ladies, but keep your head up
 
Some say the blacker the berry, the sweeter the juice
I say the darker the flesh then the deeper the roots
I give a holler to my sisters on welfare
Tupac cares, if don't nobody else care
And uh, I know they like to beat ya down a lot
When you come around the block, brothas clown a lot
But please don't cry, dry your eyes, never let up
Forgive but don't forget, girl, keep your head up
And when he tells you you ain't nuttin' don't believe him
And if he can't learn to love you, you should leave him
'Cause sista you don't need him
And I ain't tryin' to gas ya up, I just call 'em how I see 'em (you don't need him)
You know me makes me unhappy? (What's that?)
When brothas make babies
And leave a young mother to be a pappy (oh, yeah, yeah, yeah)
And since we all came from a woman
Got our name from a woman and our game from a woman (yeah, yeah)
I wonder why we take from our women
Why we rape our women, do we hate our women? (Why? Why?)
I think it's time to kill for our women (why? Why? Why? Why?)
Time to heal our women, be real to our women
And if we don't we'll have a race of babies
That will hate the ladies, that make the babies (oh, yeah, baby)
And since a man can't make one
He has no right to tell a woman when and where to create one
So will the real men get up
I know you're fed up ladies, but keep your head up
Wengine husema kadiri beri lilivyo nyeusi, ndivyo juisi inavyokuwa tamu
Ninasema jinsi mwili unavyozidi kuwa mweusi ndivyo mizizi inavyozidi kuwa ndani
Ninatoa kilio kwa dada zangu juu ya ustawi
Tupac anajali, ikiwa hakuna mtu mwingine anayejali
Na uh, najua wanapenda kukupiga chini sana
Unapokuja karibu na block, brothas clown sana
Lakini tafadhali usilie, kausha macho yako, usiache kamwe
Samehe lakini usisahau, msichana, weka kichwa chako juu
Na anapokuambia huna akili usimuamini
Na ikiwa hawezi kujifunza kukupenda, unapaswa kumwacha
Maana sista humhitaji
Na sijaribu 'kukasirisha, ninawaita tu jinsi ninavyoona' (haumuhitaji)
Unajua inanifanya nikose furaha? (Nini kile?)
Wakati brothas hufanya watoto wachanga
Na umwache mama mchanga kuwa pappy (oh, ndio, ndio, ndio)
Na kwa kuwa sote tulitoka kwa mwanamke
Tulipata jina letu kutoka kwa mwanamke na mchezo wetu kutoka kwa mwanamke (ndio, ndio)
Nashangaa kwa nini tunachukua kutoka kwa wanawake wetu
Kwa nini tunabaka wanawake wetu, tunawachukia wanawake wetu? (Kwa nini kwa nini?)
Nafikiri ni wakati wa kuua kwa ajili ya wanawake wetu (kwa nini? Kwa nini? Kwa nini? Kwa nini?)
Wakati wa kuwaponya wanawake wetu, kuwa halisi kwa wanawake wetu
Na tusipofanya hivyo tutakuwa na jamii ya watoto wachanga
Hiyo itawachukia wanawake, wanaotengeneza watoto (oh, ndio, mtoto)
Na kwa kuwa mtu hawezi kutengeneza moja
Hana haki ya kumwambia mwanamke wakati na wapi kuunda moja
Ndivyo wanaume wa kweli watainuka
Najua mmechoshwa wanawake, lakini weka kichwa juu

Credit: google translator LTE
 
Wengine husema kadiri beri lilivyo nyeusi, ndivyo juisi inavyokuwa tamu
Ninasema jinsi mwili unavyozidi kuwa mweusi ndivyo mizizi inavyozidi kuwa ndani
Ninatoa kilio kwa dada zangu juu ya ustawi
Tupac anajali, ikiwa hakuna mtu mwingine anayejali

Najua mmechoshwa wanawake, lakini weka kichwa juu

Credit: google translator LTE
Gugo transleta😂🤣
 
Sijakuibia mkeo nilimuokota jalalani mwa moyo wako. Unakumbuka kipindi kile ulipokuwa unashinda siku nzima bila hata kumjulia hali? OTEA? nilikuwa namkumbuka kila saa kujua kama yupo sawa na anaendelea vizuri.

Unakumbuka kipindi kile unamdharau na kumpuuza? Aliniambia kuhusu hilo nilijitolea kumpa muda wangu alipokuwa anahitaji kampani,nilimpa sikio langu kumsikiliza, nilimpa bega langu alipohitaji kulia na kifua changu kumfariji.

Pale ulipohisi atakufuatilia na mambo yako sisi tulikuwa bize kufurahia kampani ya kila mmoja wetu, na wewe ulikuwa mtu wa mwisho katika fikra zetu. Hivi unajua kila ulivyozidi kuumiza hisia zake ndivyo ulivyozidi kumsogeza mikononi mwangu?

Ulipodhani hatolala usiku kukuwaza na kukufikiria nilihakikisha analala bila moyo uliovunjika na kupondeka kwa kumuhadithia hadithi tamu na kumuimbia nyimbo nzuri za mapenzi.

Hivi ulidhani anakosa amani na furaha kulialia kila saa kwa ajili yako? Hapana nilikuwa mbunifu kwa kuhakikisha anacheka na kufurahia maisha muda wote kwa ajili yake niligeuka comedian na alikuwa ni fan wangu no1
[emoji176][emoji176][emoji176][emoji176][emoji176][emoji176][emoji176][emoji176][emoji176][emoji176][emoji176][emoji176][emoji176]

Endelea kumchukulia mkeo kama takataka sisi hatuna kinyaa tutamuokota tatamsafisha na kumpa thamani. Wengine tuna mioyo ya kike tukipenda tunapenda kweli.
 
Ina tegemea father anafanya kazi gani

Kama ni kubangaiza mtaani chochote kitu alete nyumbani , Basi baba anapigwa mikuki mingi , anavumilia na hasemi. Na ndo maana wanaume tunakufa haraka

Ila kama kazi ni kuzunguka kwenye kiti na kushika kalamu Apo hana tofauti kama unavyotaka kumlinganisha
 
Back
Top Bottom