Mke wangu hafanyi kazi!

Mke wangu hafanyi kazi!

Ina tegemea father anafanya kazi gani

Kama ni kubangaiza mtaani chochote kitu alete nyumbani , Basi baba anapigwa mikuki mingi , anavumilia na hasemi. Na ndo maana wanaume tunakufa haraka

Ila kama kazi ni kuzunguka kwenye kiti na kushika kalamu Apo hana tofauti kama unavyotaka kumlinganisha
Mode of the topic imetumika kama mfano tuu
 
Wengine husema kadiri beri lilivyo nyeusi, ndivyo juisi inavyokuwa tamu
Ninasema jinsi mwili unavyozidi kuwa mweusi ndivyo mizizi inavyozidi kuwa ndani
Ninatoa kilio kwa dada zangu juu ya ustawi
Tupac anajali, ikiwa hakuna mtu mwingine anayejali
Na uh, najua wanapenda kukupiga chini sana
Unapokuja karibu na block, brothas clown sana
Lakini tafadhali usilie, kausha macho yako, usiache kamwe
Samehe lakini usisahau, msichana, weka kichwa chako juu
Na anapokuambia huna akili usimuamini
Na ikiwa hawezi kujifunza kukupenda, unapaswa kumwacha
Maana sista humhitaji
Na sijaribu 'kukasirisha, ninawaita tu jinsi ninavyoona' (haumuhitaji)
Unajua inanifanya nikose furaha? (Nini kile?)
Wakati brothas hufanya watoto wachanga
Na umwache mama mchanga kuwa pappy (oh, ndio, ndio, ndio)
Na kwa kuwa sote tulitoka kwa mwanamke
Tulipata jina letu kutoka kwa mwanamke na mchezo wetu kutoka kwa mwanamke (ndio, ndio)
Nashangaa kwa nini tunachukua kutoka kwa wanawake wetu
Kwa nini tunabaka wanawake wetu, tunawachukia wanawake wetu? (Kwa nini kwa nini?)
Nafikiri ni wakati wa kuua kwa ajili ya wanawake wetu (kwa nini? Kwa nini? Kwa nini? Kwa nini?)
Wakati wa kuwaponya wanawake wetu, kuwa halisi kwa wanawake wetu
Na tusipofanya hivyo tutakuwa na jamii ya watoto wachanga
Hiyo itawachukia wanawake, wanaotengeneza watoto (oh, ndio, mtoto)
Na kwa kuwa mtu hawezi kutengeneza moja
Hana haki ya kumwambia mwanamke wakati na wapi kuunda moja
Ndivyo wanaume wa kweli watainuka
Najua mmechoshwa wanawake, lakini weka kichwa juu

Credit: google translator LTE
Nikajua umekitoa BAKITA
 
Kwa mujibu wa sensa ile mama wanyumba hahesabiki kama amefanya kazí ikiwa haijaingiza kipato katika familia...Ila housegirl anahesabka amefanya kazi kwakuwa analipwa mshahara....ova[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
 
Back
Top Bottom