Mke wangu anaomba nimpe ruhusa akacheze harusini(ukumbini)

Mke wangu anaomba nimpe ruhusa akacheze harusini(ukumbini)

Mkeo ana onekana bado binti.. kama sio binti basi ni kimbau mbau...wame kosa watoto wakacheze
 
Mkuu mimi sion shida hapo kwanza kitu chenyewe cha siku moja mpe uhuru tu na yeye afurahi
 
Usimruhusu umaid unapendeza kwa mabinti wasioolewa bado...mke wa mtu hata kama ni mdogo bado haileti maana.
 
Inaonekana mke wako umri wake bado na mwili bado wa kibinti ndo maana bado anashawishika, km ni ivo tu mruhusu acheze
 
Mkeo anataka akatoe kiburudisho. Sherehe ikiisha2 kuna mabaharia wanaanza kumnyemerea maana atakuwa kishajitangaza kuwa nayeye yumoooo
 
Habari wakuu
Nimepata changamoto ya kimaamuzi hapa katika familia yangu hii ambayo nimedumu tangu nioe ni yapata mwaka mmoja sasa

Hivi majuzi mke wangu aliniletea ombi akihitaji nimpe kibali cha kwenda kucheza katika harusi ya kaka wa rafiki yake inayokwenda kufanyika mwanzoni mwa mwezi November
Jibu nililompa ni kwamba asubiri nitampa majibu lakini imekua kero muda wote anakumbushia nimpe ruhusa kwani muda huu wameanza kushiriki mazoezi ya steps na nyimbo mbalimbali

Wakuu hivi ni sawa mke wa mwanaume kwenda kucheza kwaito na mastep mengine mbele za watu?

Naombeni majibu ili Leo apewe majibu maana muda huu ndio narudi nyumbani
Una umri gani?
 
Mwambie aache ujinga kama haupendi...ila mkuu ulivyomuoa huyo mke wako hamna watu walioingia na nyie kuwapa sapoti kama bridesmaid?kama ana umri mkubwa mkataze ila kama ni under 24 mpe ruhusa afurahie shughuli ya rafiki zake, afterall haileti tofauti yoyote kama ni image anaweza kukuchafulia hata akiwa serious...usi complicate sana hii issue siyo ya kuumiza kichwa kama hupendi mwambie hutaki
 
Mruhusu tu afurahie nafsi apate furaha ila hayo mauno ayahamishie nyumbani sherehe ikiisha!
 
Habari wakuu
Nimepata changamoto ya kimaamuzi hapa katika familia yangu hii ambayo nimedumu tangu nioe ni yapata mwaka mmoja sasa

Hivi majuzi mke wangu aliniletea ombi akihitaji nimpe kibali cha kwenda kucheza katika harusi ya kaka wa rafiki yake inayokwenda kufanyika mwanzoni mwa mwezi November
Jibu nililompa ni kwamba asubiri nitampa majibu lakini imekua kero muda wote anakumbushia nimpe ruhusa kwani muda huu wameanza kushiriki mazoezi ya steps na nyimbo mbalimbali

Wakuu hivi ni sawa mke wa mwanaume kwenda kucheza kwaito na mastep mengine mbele za watu?

Naombeni majibu ili Leo apewe majibu maana muda huu ndio narudi nyumbani
We mruhusu tu kuzoea kucheza kwenye maharusi ili baadae aje awe mnenguaji wa wazee wa Ngwasuma
 
Ipo siku atakuwekea maji ya kuoga then utakimbilia jf kuuliza ukayaoge au laa,kizazi cha kipumbavu kabisa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom