Mke wangu anaomba nimpe ruhusa akacheze harusini(ukumbini)

Mke wangu anaomba nimpe ruhusa akacheze harusini(ukumbini)

Chifyono

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2017
Posts
921
Reaction score
1,664
Habari wakuu
Nimepata changamoto ya kimaamuzi hapa katika familia yangu hii ambayo nimedumu tangu nioe ni yapata mwaka mmoja sasa

Hivi majuzi mke wangu aliniletea ombi akihitaji nimpe kibali cha kwenda kucheza katika harusi ya kaka wa rafiki yake inayokwenda kufanyika mwanzoni mwa mwezi November
Jibu nililompa ni kwamba asubiri nitampa majibu lakini imekua kero muda wote anakumbushia nimpe ruhusa kwani muda huu wameanza kushiriki mazoezi ya steps na nyimbo mbalimbali

Wakuu hivi ni sawa mke wa mwanaume kwenda kucheza kwaito na mastep mengine mbele za watu?

Naombeni majibu ili Leo apewe majibu maana muda huu ndio narudi nyumbani
 
Kwenda kucheza tu unashindwa kumruusu angeomba kulala je
Image ya mke wangu pamoja na mimi nahisi itaporomoka mkuu
Mke anachezaje harusini, napata tabu kidogo
 
Sijui kwa nini wake wanaochungwachungwa na wanaume wenye wivu
huwa 'wanaliwa sana huko nje' kuliko wale ambao waume zao hawana time kabisa
Mkuu sio kwamba namchunga, hiyo harusi yenyewe mimi pia nimepewa kadi na nitahudhuria ila hofu yangu naona mke wangu kunengua hadhari itanipa tabu
 
Inategemea na wanacheza nini.

Mimi niwekwe kwenye kamati nitachanga hela wanayotaka ila sio kuwa kiburudisho cha wageni[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23].

Mruhusu mke wako maana hadi amekuomba ni kwamba amejiona anaweza kwenda kuburudisha na kusheheresha sherehe.
 
Sijui kwa nini wake wanaochungwachungwa na wanaume wenye wivu
huwa 'wanaliwa sana huko nje' kuliko wale ambao waume zao hawana time kabisa

Mkuu apa umeongea, mtu ukimlinda sana ndo anakuwa unattracted kwako
 
Mkuu sio kwamba namchunga, hiyo harusi yenyewe mimi pia nimepewa kadi na nitahudhuria ila hofu yangu naona mke wangu kunengua hadhari itanipa tabu

Kama hutaki sema sitaki
au fanya kama wazee wa zamani unamruhusu lakini huendi
unaibuka kumchukua harusi ishaisha
 
Sijaelewa. Anaomba akacheze kwamba yeye ni bridesmaid au anaenda kutoa shoo?

Maana najua harusini huwa tu tunacheza wimbo ukiwekwa na hatufanyi mazoezi ya step
Yaani wao ndio wataingia na maharuisi na vitu vingine kama ivyo vya burudani pale mbele
 
Kama hutaki sema sitaki
au fanya kama wazee wa zamani unamruhusu lakini huendi
unaibuka kumchukua harusi ishaisha
Haya mambo nahisi kwa mke wangu naelekea kutomruhusu kwa nionavyo but thanks kwa ushauri wako
 
Mke wako akacheze mbele za watu,,, pole sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom