Mke wangu ananifatilia kwenye simu

Mke wangu ananifatilia kwenye simu

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2015
Posts
1,533
Reaction score
3,840
Wakuu,

Kila nikiongea na mtu mke wangu anajua nimeongea na nani na hata nikichat kwenye Whatsapp huwa anajua. Nimejaribu kuangalia kwenye simu yangu Whatsapp Web lakini bado sijaona kama amehack.

Cha kushangaza zaidi ni kwamba wenye simu yangu kuna alama kwenye screen si ilewi elewi, sijui ni inatokea wapi kila nikijaribu kuiondoa nashindwa. Nimeweka screenshot hapa chini nimezungushia hicho kialama na rangi nyekundu ili wazoefu muweze kukitambua na mnipe ushauri.

WhatsApp Image 2019-02-05 at 7.33.46 PM.jpeg
 
Kuna kipindi mke wangu alikuwa anafuatilia mawasiliano yangu.
Kila mara kuniuliza huyu Ni nani?
Nikamwambia Sasa naanza kufanya kweli!!
Nahisi alijikuta maumivu ya moyo yamemzidia akaachana na huo ujinga.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hapo mbona hakuna tatizo. Inaonekana mkeo anakupenda sana na hataki kushare na mtu. Kila abiria alinde mzigo wake.
Km unaweza restore simu ila utapoteza kila kitu kwenye simu. Na ubaya wa hizi spy app huwa zinajificha na ni ngumu kuiona km siyo mjuzi au mtaalamu wa simu. Angalia kwenye manage apps au apps inategemeana na aina ya simu na ukikutana na apps usiyoielewa itoe.
 
Yuko sister yangu amehitaji hiyo huduma nikamwambia dogo naona sasa unataka kurudi nyumbani ukawape shida wazee, achana na hizo vitu na wewe kama unataka jus download apk inaitwa spyhuman ktk google na si playstore kwa mtumiaji wa android kisha install ktk sim ya muhusika, ktk sehem ya kujisajili sajili kwa email yako...yatakauokukuta usinihusishe....fuata maelekezo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ha ha embu mtingshe kidogo mkuu
 
Kama hatimizi majukumu yake ipasavyo mwache atafute anachokitaka kwa usahihi akikipata aamue kusuka au kunyoa. Mi wakwangu alihack akajua kila kitu ila nilikuwa nasubiria aniulize nimwage mboga na ugali. Akaamua kubadilika a mwenyewe. Nitalalaje na utamu wangu kwani nimemuoa wa mini asingizie kuchoka kilasiku? Wapo wasiochoka shauri zenu wadada na wamama wapumbav
 
Kila binadamu anahitaji nafasi na uhuru, haijalishi mnapendana vipi...

Kama ni kweli anakudukua, siyo vizuri hata kidogo... kwa nini uishi kwa wasiwasi...

Restore simu yako...


Cc: mahondaw
 
Kuna kipindi mke wangu alikuwa anafuatilia mawasiliano yangu.
Kila mara kuniuliza huyu Ni nani?
Nikamwambia Sasa naanza kufanya kweli!!
Nahisi alijikuta maumivu ya moyo yamemzidia akaachana na huo ujinga.

Sent using Jamii Forums mobile app
Maumivu ya moyo yamemzidia?!! Hahahaaa hawajui wanawake wewe!! Pole
 
Kweli mwanamke mjinga ataivunja ndoa yake kwa mikono yake yy mwenyewe ya nn kufuatilia kiasi hiko aku mie sitaki maumivu ya moyo, fuatilia kiasi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wewe ni mmoja wa wale ambao simu ikisumbua unampelekea mkeo akurekebishie, sasa unatarajia afanye nini, yaan mkeo yupo kidigital kuliko wewe.
 
Back
Top Bottom