Mke wangu akisuka hivi uwa napenda sana.

NAPITA

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
5,076
2,000
suka.jpeg

Lakini akivaa kama huyu hivi kudadeki sipendi na atakuwa anaiweka ndoa rehani.....
 

Attachments

  • suka.jpeg
    File size
    51.2 KB
    Views
    831

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom