Mke wa tajiri yangu ananitaka kimapenzi

Mke wa tajiri yangu ananitaka kimapenzi

ahahahahahahhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!....ngoja afukuzwe kazi kabla ya kum_do huyo mke wa boss wake,halaf ndio atajua mbivu na mbichi za mjini
<br />
<br />
Tena hawa wanakuwaga na tabia chafu hakuna mfano.
 
Hii ni stor ya kutengeneza houseboy na Jf. Ila kama ni kweli, we tia kazi,. Msimamishie dude arifu.
 
Angalia maisha yako kaka, utakufa siku si zako eti kisa mke wa boss,unavyoonekana una hamu sana na cha moto.
 
Hii umeitunga, lakini mtiririko unaonyesha wewe ni muongo. Unasema ulitolewa kijijini kuja kuangalia mifugo na ajira yako inakwisha December, Je huwa muda wa computer kozi unaupata wapi?
 
Jamani wadau nisaidieni kwa hili mimi ni house boy nimetolewa kijijini kuja kulisha mifugo ya bosi wangu hapa dar lakini huyu shemeji yangu yaani mke wa bosi wangu ameshanionyesha dalili zote za kunitaka kimapenzi na ameniahidi kuwa ataniamisha na kunitafutia mahali pa kukaa kuliko kusubirli mshahara wa sh 60,000 kwa mwez, na huyu shemeji yangu ameniahidi kunipeleka shule na ameniambia nikithubutu kusema kwa bosi ndio nitajiweka katika hali ngumu zaidi na nitafukuzwa kama mbwa hapa nilipo hii kozi ya computer kanipeleka yeye na kaniahidi nikikubaliana naye atanifanyia mengi mazuri na kinachoniumiza zaidi bosi wangu alishaniambia mwisho wa kazi yangu ni mwezi wa kumi na mbili mwaka huu alinieleza tangu ananichukua nyumbani sasa wadau nipeni ushauli kuhusu huyu shemeji yangu nifanyeje

Dead man walking!
Stay away from her!!
 
Huyu ni house boy magumashi ambae anataka kuongeza post zake alizowahi anzisha!!!
 
duh! kazi kweli kweli. mimi mtandao nimeanza kuutumia miaka kumi ilopita. JF naijua mwaka ulopita, huyu neae mwezi tu tayari kashajue a kutumia mtandao na JF yumo pia, sielewi, you must be extra genius. hata hivo sidhani yeye ndo anakutaka bali wewe ndo unammezea mate. chunga sana usije ukaula huu na hasara juu
 
Jamani wadau nisaidieni kwa hili mimi ni house boy nimetolewa kijijini kuja kulisha mifugo ya bosi wangu hapa dar lakini huyu shemeji yangu yaani mke wa bosi wangu ameshanionyesha dalili zote za kunitaka kimapenzi na ameniahidi kuwa ataniamisha na kunitafutia mahali pa kukaa kuliko kusubirli mshahara wa sh 60,000 kwa mwez, na huyu shemeji yangu ameniahidi kunipeleka shule na ameniambia nikithubutu kusema kwa bosi ndio nitajiweka katika hali ngumu zaidi na nitafukuzwa kama mbwa hapa nilipo hii kozi ya computer kanipeleka yeye na kaniahidi nikikubaliana naye atanifanyia mengi mazuri na kinachoniumiza zaidi bosi wangu alishaniambia mwisho wa kazi yangu ni mwezi wa kumi na mbili mwaka huu alinieleza tangu ananichukua nyumbani sasa wadau nipeni ushauli kuhusu huyu shemeji yangu nifanyeje

dogo achana na wazo la kuchukua mke wa m2, ni mtihani wa kawaida unatakiwa uushinde!!hiyo kitu ina gharama zake, hakunaga ya bure utakuja ilipia kwa staili nyingine!!
 
Jamani wadau nisaidieni kwa hili mimi ni house boy nimetolewa kijijini kuja kulisha mifugo ya bosi wangu hapa dar lakini huyu shemeji yangu yaani mke wa bosi wangu ameshanionyesha dalili zote za kunitaka kimapenzi na ameniahidi kuwa ataniamisha na kunitafutia mahali pa kukaa kuliko kusubirli mshahara wa sh 60,000 kwa mwez, na huyu shemeji yangu ameniahidi kunipeleka shule na ameniambia nikithubutu kusema kwa bosi ndio nitajiweka katika hali ngumu zaidi na nitafukuzwa kama mbwa hapa nilipo hii kozi ya computer kanipeleka yeye na kaniahidi nikikubaliana naye atanifanyia mengi mazuri na kinachoniumiza zaidi bosi wangu alishaniambia mwisho wa kazi yangu ni mwezi wa kumi na mbili mwaka huu alinieleza tangu ananichukua nyumbani sasa wadau nipeni ushauli kuhusu huyu shemeji yangu nifanyeje


Ngoja niipotezee tu... coz haina ukweli wowote
 
mmmh, kama mchezo wa kina Kanumba vile
anachukuliwa na Shori bush akija mjini baada ya wiki moja anaanza kuendesha gari na kubring bring nini... Anyway Mke wa mtu sumu kaka utapigika vibaya potezea tu.
 
....story nyingine za kupika hizi, hata watoto wa chekechea huwezi kuwaongopea upuuzi huu... afazali hata ungeandika hausiboi badala ya houseboy, hata kama huko kijijini ulikotoka ni Kamachumu .... sasa ulipokuwa unasomeshwa computer hao ng'ombe walikuwa wanapelekwa samaki samaki kula msosi au kozi ulifundishiwa gizani usiku ?
 
kumbe kuna nyasi humu ahahaaaa?

This will do him a good favor...
grass_1_middle-thumb.jpg
 
Rose1980_acha kunfundisha uoga kijana,..kwanza ndio kafika mjini sasa anataka aonje mazuri ya town_hapa ni kumwambia tu kwamba yana shubiri zake,..ila athinki tanki_kama itamlipa achukue na kama ni how come basi apotezee mazee.....kumbuka anatafuta mtaji wa maisha huyo na hii ni golden chance kwake
Kwanza hii stori hainikalii vizuri, lakini tuende kama ilivyo.
Angalia kwenye red. Huo si mtaji wa maisha, ni wa kifo.
Asilimia 10 mtaji wa maisha.
Asilimia 90 mtaji wa kifo.
Dogo, ondoka hapo mapema kabla ya disemba.
Huyo shemeji yako akigundua unamkwepa anaweza kukuzulia janga lolote (wizi, jaribio la kumbaka n.k)
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom