Mke wa rafiki yangu aninipa wakat mgumu

Mke wa rafiki yangu aninipa wakat mgumu

kuna hospitali dar wanauza sperm,hata baba wa mtoto hautomjua,bora akanunue uko,aongee na mume wake
 
Kwanza maelezo yako hayana mashiko,mpaka anakushika uume? Tayari ushazini hapo,huna adabu hata heshima,kiri dhambi tubu na humrudie Muumba.
 
Nina rafk yang japo hatupo karibu sana ana mke wake. Huyo mke wake wanaurafiki na mchumba wang sasa huyo shemeji anakuja kuniomba nimzalishe anasema huyo jamaa ake hawez kumzalisha sasa anasimangwa sana na mawifi zake nilipomsihi waende hospital anasema yeye anauhakika aliwah zaa kpindi cha nyuma yaan ananitega sana anafkia hatua yakunijia usk geto kwang na kunishka uume mpaka anatoa machoz anaomba niinusuru ndoa yake sababu anaweza kutmuliwa asiposhka mimba. Hebu nishaurin wakubwa cjui nimgegede au nimwache? Kiukwel ameumbika sana zaid ya mchumba wang

Stori zingine bwana uongo mtupu! Yaani wewe mtoto anakuja gheto anakushika mpaka umee halafu eti unakuja kuomba ushauri wakipu.mba.vu... Kha, au we -------!?
 
Nina rafk yang japo hatupo karibu sana ana mke wake. Huyo mke wake wanaurafiki na mchumba wang sasa huyo shemeji anakuja kuniomba nimzalishe anasema huyo jamaa ake hawez kumzalisha sasa anasimangwa sana na mawifi zake nilipomsihi waende hospital anasema yeye anauhakika aliwah zaa kpindi cha nyuma yaan ananitega sana anafkia hatua yakunijia usk geto kwang na kunishka uume mpaka anatoa machoz anaomba niinusuru ndoa yake sababu anaweza kutmuliwa asiposhka mimba. Hebu nishaurin wakubwa cjui nimgegede au nimwache? Kiukwel ameumbika sana zaid ya mchumba wang

Mods peleka chitchat huu mzigo.
 
Nina rafk yang japo hatupo karibu sana ana mke wake. Huyo mke wake wanaurafiki na mchumba wang sasa huyo shemeji anakuja kuniomba nimzalishe anasema huyo jamaa ake hawez kumzalisha sasa anasimangwa sana na mawifi zake nilipomsihi waende hospital anasema yeye anauhakika aliwah zaa kpindi cha nyuma yaan ananitega sana anafkia hatua yakunijia usk geto kwang na kunishka uume mpaka anatoa machoz anaomba niinusuru ndoa yake sababu anaweza kutmuliwa asiposhka mimba. Hebu nishaurin wakubwa cjui nimgegede au nimwache? Kiukwel ameumbika sana zaid ya mchumba wang

umesahau sharing is caring, kula mzigo huo au unataka awape wapiga debe?
 
Nina rafk yang japo hatupo karibu sana ana mke wake. Huyo mke wake wanaurafiki na mchumba wang sasa huyo shemeji anakuja kuniomba nmzalishe anasema huyo jamaa ake hawez kumzalisha sasa anasimangwa sana na mawifi zake nilipomachoz anaomba niinusuru ndoa yake sababu anaweza kutmuliwa asiposhka mimba. Hebu nishaurin wakubwa cjui nimgegede au nimwache? Kiukwel ameumbika sana zaid ya mchumba wang
sihi waende hospital anasiema yeye anauhakika aliwah zaa kpindi cha nyuma yaan ananitega sana anafkia hatua yakunijia usk geto kwang na kunishka uume mpaka anatoa m

Mi sijaelewa hapo unaposema huyo shemeji yako anataka "UMZALISHE"...kwa maana wewe ni tabibu sasa bado unabridged kama umzalishe au la,ndio anadariki kukuibukia na kukushika uume wako na mchozi juu ili UKAMZALISHE!!!
 
Nina rafk yang japo hatupo karibu sana ana mke wake. Huyo mke wake wanaurafiki na mchumba wang sasa huyo shemeji anakuja kuniomba nimzalishe anasema huyo jamaa ake hawez kumzalisha sasa anasimangwa sana na mawifi zake nilipomsihi waende hospital anasema yeye anauhakika aliwah zaa kpindi cha nyuma yaan ananitega sana anafkia hatua yakunijia usk geto kwang na kunishka uume mpaka anatoa machoz anaomba niinusuru ndoa yake sababu anaweza kutmuliwa asiposhka mimba. Hebu nishaurin wakubwa cjui nimgegede au nimwache? Kiukwel ameumbika sana zaid ya mchumba wang

Sasa wewe unamruhusu mapaka akushike uume unategemea nini,cha msingi ile ni ndoa ya wawili na mungu hakuwa kipofu kuwaunganisha so ww heshimu kilichopo ili ucje leta mauti na majuto ya maisha kwan ukiuruhusu moyo wako hiyo itakuwa ni tamaa2!!
 
Nina rafk yang japo hatupo karibu sana ana mke wake. Huyo mke wake wanaurafiki na mchumba wang sasa huyo shemeji anakuja kuniomba nimzalishe anasema huyo jamaa ake hawez kumzalisha sasa anasimangwa sana na mawifi zake nilipomsihi waende hospital anasema yeye anauhakika aliwah zaa kpindi cha nyuma yaan ananitega sana anafkia hatua yakunijia usk geto kwang na kunishka uume mpaka anatoa machoz anaomba niinusuru ndoa yake sababu anaweza kutmuliwa asiposhka mimba. Hebu nishaurin wakubwa cjui nimgegede au nimwache? Kiukwel ameumbika sana zaid ya mchumba wang

Mh! Apa cjapata picha..!
Wewe na mchumba wako muna mtoto m1, mke wa rafiki yako alishazaa mtoto m1, mawifi zake wanamsimanga hazai, huku wakitambua kakayao hana mtoto. HOW COME?
Je walikwenda hospitali kupima?
May be damu zao haziingiliani! Nije kwako sasa mtoa mada, Hivi kunaulazima gani kuzini na mke wa watu? Tufanye huyo rafiki yako kweli hazai, wewe unakuhusu nini hapa? Hivi wewe unatoa watoto? Tulia ndugu yangu, mshauri huyo kiruka njia wa rafiki yako wakapime tu, maana nilivyoelewa ni kuwa huyo m/ke hataki kuachika hata kama itagundulika mme hawez kuzaa. Akikung'ang'ania sana muombe KABANG, then umuambie mtt wako ulimpata kwa njia hiyo baada ya kushindwa njia ya kawaida!
 
Nina rafk yang japo hatupo karibu sana ana mke wake. Huyo mke wake wanaurafiki na mchumba wang sasa huyo shemeji anakuja kuniomba nimzalishe anasema huyo jamaa ake hawez kumzalisha sasa anasimangwa sana na mawifi zake nilipomsihi waende hospital anasema yeye anauhakika aliwah zaa kpindi cha nyuma yaan ananitega sana anafkia hatua yakunijia usk geto kwang na kunishka uume mpaka anatoa machoz anaomba niinusuru ndoa yake sababu anaweza kutmuliwa asiposhka mimba. Hebu nishaurin wakubwa cjui nimgegede au nimwache? Kiukwel ameumbika sana zaid ya mchumba wang

Sasa aliwezaje kuja kwako na kufikia hatua ya kushika **** mpaka anatoa machozi kama na wewe mwenyewe ulikuwa hautaki au haupendi huo mchezo? Huoni hata kufikia hatua ya kuchezeana nyeti pia umemdhalilisha rafiki yako? Ukija kumuona mchumba wako anachezea nyeti za rafiki yako utajisikiaje? Acha tamaa, Tafakari!
 
Tusijaribiane ujinga,anakushika uume halafu umwache hv hv,au uume gani huo anakushikaga? Kama ni m..b...o unatutania!
 
Ni mtihani kweli!! Nimefikiria kama ameshakuja ghetto kwako akagongo hodi nawe ukaitikia karibu, ukaenda kufungulia mlango...mko kitandani anakushika maeneo afu ni shogake mchumbako? Kuna mitego miwili 1: wa rafikiyo 2: na muhimu wa mchumbako. WAZA
 
Mh! Apa cjapata picha..!
Wewe na mchumba wako muna mtoto m1, mke wa rafiki yako alishazaa mtoto m1, mawifi zake wanamsimanga hazai, huku wakitambua kakayao hana mtoto. HOW COME?
Je walikwenda hospitali kupima?
May be damu zao haziingiliani! Nije kwako sasa mtoa mada, Hivi kunaulazima gani kuzini na mke wa watu? Tufanye huyo rafiki yako kweli hazai, wewe unakuhusu nini hapa? Hivi wewe unatoa watoto? Tulia ndugu yangu, mshauri huyo kiruka njia wa rafiki yako wakapime tu, maana nilivyoelewa ni kuwa huyo m/ke hataki kuachika hata kama itagundulika mme hawez kuzaa. Akikung'ang'ania sana muombe KABANG, then umuambie mtt wako ulimpata kwa njia hiyo baada ya kushindwa njia ya kawaida!

yeye ndio ana mtoto ila kwa kauli za mawif zake wanasema alikuwa ametoa sana mimba kipndi cha nyuma japo yeye anakataa! Thnx bro umeongea point nzur sana
 
Mh! Apa cjapata picha..!
Wewe na mchumba wako muna mtoto m1, mke wa rafiki yako alishazaa mtoto m1, mawifi zake wanamsimanga hazai, huku wakitambua kakayao hana mtoto. HOW COME?
Je walikwenda hospitali kupima?
May be damu zao haziingiliani! Nije kwako sasa mtoa mada, Hivi kunaulazima gani kuzini na mke wa watu? Tufanye huyo rafiki yako kweli hazai, wewe unakuhusu nini hapa? Hivi wewe unatoa watoto? Tulia ndugu yangu, mshauri huyo kiruka njia wa rafiki yako wakapime tu, maana nilivyoelewa ni kuwa huyo m/ke hataki kuachika hata kama itagundulika mme hawez kuzaa. Akikung'ang'ania sana muombe KABANG, then umuambie mtt wako ulimpata kwa njia hiyo baada ya kushindwa njia ya kawaida!

yeye ndio ana mtoto ila kwa kauli za mawif zake wanasema alikuwa ametoa sana mimba kipndi cha nyuma japo yeye anakataa! Thnx bro umeongea point nzur sana
 
Na ukumbuke kuwa KILA MLA CHA MWENZIE . . .............!
 
Back
Top Bottom