Mke wa mtu kuwa na Rafiki wa kiume

Mke wa mtu kuwa na Rafiki wa kiume

mahirtwahir

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2013
Posts
614
Reaction score
322
Habari waungwana ?

Leo nimepata swali kutoka kwa Rafiki yangu kua mke wake simu haikai chini anakuambia kuwa ni marafiki tu hana mpango naye ila anaongea nao sana akiwa mume wake hayupo.

Tena anaongea na hao wanaume zaidi ya kawaida maana ameshaona ameongea na huyo mwanaume dakika 56. Je, huu ni urafiki kweli?

Aliwahi kumuliza akasema kuwa ile namba ni ya mtu ambaye anakaa na shemeji yake kwa hiyo huazima na kumpigia.

Licha ya kuwa alimuoa huyu mwanamke akiwa bikra ila amekosa uaminifu wa kuwa naye ingawaje inaonekana anamuogopa maana anasema anataka ampe mimba kisha alee na yeye watoto.

Waungwana mpeni ushauri ulioenda shule maana jamaa anataka kumuacha mwanamke ila anajidai ni watoto ila ukweli nadhani ni mapenzi wako na watoto 2 wa kike na kiume.

Natanguliza shukrani
 
hakuna urafiki btn mwanaune na mwanamke. ameshaliwa au anakaribiwa kuliwa.
Urafiki kati ya mwanaume na mwanamke upo,ninao marafiki wengi wa kiume kuliko wa kike na sitarajii kuliwa na rafiki yangu yoyote wa kiume...i mean suala la kuliwa halipo

Najua haters watasema itakuwa sivutii...kwa taarifa yenu navutia,sema sivutii kiviiile ila navutia

Urafiki utabaki kuwa urafiki kama mmoja kati ya wawili atakuwa na msimamo wa urafiki
 
Urafiki kati ya mwanaume na mwanamke upo,ninao marafiki wengi wa kiume kuliko wa kike na sitarajii kuliwa na rafiki yangu yoyote wa kiume...i mean suala la kuliwa halipo

Najua haters watasema itakuwa sivutii...kwa taarifa yenu navutia,sema sivutii kiviiile ila navutia

Urafiki utabaki kuwa urafiki kama mmoja kati ya wawili atakuwa na msimamo wa urafiki
i think tamaa haiko upande wa mwanamke. ila wa mwanaume.
but kuna rare position kama hizo mkawa marafiki kweli.
thats good for you
 
Urafiki kati ya mwanaume na mwanamke upo,ninao marafiki wengi wa kiume kuliko wa kike na sitarajii kuliwa na rafiki yangu yoyote wa kiume...i mean suala la kuliwa halipo

Najua haters watasema itakuwa sivutii...kwa taarifa yenu navutia,sema sivutii kiviiile ila navutia

Urafiki utabaki kuwa urafiki kama mmoja kati ya wawili atakuwa na msimamo wa urafiki
Umejuaje kama unavutia?
 
Urafiki kati ya mwanaume na mwanamke upo,ninao marafiki wengi wa kiume kuliko wa kike na sitarajii kuliwa na rafiki yangu yoyote wa kiume...i mean suala la kuliwa halipo

Najua haters watasema itakuwa sivutii...kwa taarifa yenu navutia,sema sivutii kiviiile ila navutia

Urafiki utabaki kuwa urafiki kama mmoja kati ya wawili atakuwa na msimamo wa urafiki
Unavutia ila sio kivilee!!!
[emoji119][emoji119][emoji119]
Sema tu unavutia case closed.
 
i think tamaa haiko upande wa mwanamke. ila wa mwanaume.
but kuna rare position kama hizo mkawa marafiki kweli.
thats good for you
Ndio maana nikaandika mmoja kati ya wawili akiweka msimamo wa urafiki
 
Urafiki kati ya mwanaume na mwanamke upo,ninao marafiki wengi wa kiume kuliko wa kike na sitarajii kuliwa na rafiki yangu yoyote wa kiume...i mean suala la kuliwa halipo

Najua haters watasema itakuwa sivutii...kwa taarifa yenu navutia,sema sivutii kiviiile ila navutia

Urafiki utabaki kuwa urafiki kama mmoja kati ya wawili atakuwa na msimamo wa urafiki
labda kama wewe ni shemale!
 
Urafiki kati ya mwanaume na mwanamke upo,ninao marafiki wengi wa kiume kuliko wa kike na sitarajii kuliwa na rafiki yangu yoyote wa kiume...i mean suala la kuliwa halipo

Najua haters watasema itakuwa sivutii...kwa taarifa yenu navutia,sema sivutii kiviiile ila navutia

Urafiki utabaki kuwa urafiki kama mmoja kati ya wawili atakuwa na msimamo wa urafiki
au labda sura kama babako lasivo acha kutudanganya!
 
Urafiki kati ya mwanaume na mwanamke upo,ninao marafiki wengi wa kiume kuliko wa kike na sitarajii kuliwa na rafiki yangu yoyote wa kiume...i mean suala la kuliwa halipo

Najua haters watasema itakuwa sivutii...kwa taarifa yenu navutia,sema sivutii kiviiile ila navutia

Urafiki utabaki kuwa urafiki kama mmoja kati ya wawili atakuwa na msimamo wa urafiki
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]"najua mtasema sivutii, navutia, ila sivutii kivile...."
 
Back
Top Bottom