Mke wa mtu anapoona wivu kwa hawara yake!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa mtu anapoona wivu kwa hawara yake!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Apr 26, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,122
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    Sitaacha kushangaa ya dunia. . . . . . . . . Nilikutana na huyu jamaa kwenye hiace,jamaa alikua mwingi wa mawazo,mpaka wakati mwingine akawa anazungumza mwenyewe,nikamuuliza kulikoni?Ndipo akaniambia kuwa. . . . Yupo kwenye uhusiano na mama mmoja mke wa mtu,jama umri wake ni midle 30's na yule mke wa mtu ana miaka 45,jamaa amemwambia huyo mama anataka kuoa huyo mama amekuja juu,akamwambia kama anataka kuoa asimwache.Jamaa hataki anataka akioa yeye na huyo mke wa mtu basi,yule mke wa mtu ana hela na amemwambia akimwacha atamfanyia kitu mbaya sana!Jamaa ana hofu,kuoa anataka ila anamuogopa huyo mama.Nikajiuliza inakuaje mke wa mtu anakua na wivu na hawara yake wakati yeye ana mume??Sijapata jibu!
     
  2. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Asubiri naye akioa aanze kugongewa
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,122
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280

    Faundation ndo mawazo yako yalivyo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona mambo ya kawaida hayo!!

     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ungempa konzi la utosi kumuasha usingizini
    OTIS
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sioni kitu gani kinamwogopesha....huyo atakuwa tegemi fulani hivi kwa mama!
     
  7. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 5,428
    Likes Received: 4,906
    Trophy Points: 280
    Kama ulikua akilini mwangu vile..
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ndiyo hivyo Eiyer kua uyaone!
     
  9. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Yakhe kila mla cha mwenzie naye chake huliwa! Asimwache hawara wake na akubaliane na hali pale mkewe mtarajiwa atakapopata hawara.!
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,122
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280

    OTIS umenifanya nicheke sana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,122
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    Osaka kuna ukawaida gani mke wa mtu kuona wivu wakati yeye ameolewa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wanasema mali ya mwenzio ni tamu kuliko ya kwako:biggrin:
     
  13. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160

    What comes around, goes around and what goes around,comes around.
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,122
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    I don't think so!
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145



    Mkuu hilo wala sio la kushangaza maana inaweza kutokea hata kahaba akawa na wivu na wewe kutokana na unavyomridhisha.Maana ukiongelea wivu wapo ambao anakuonea wivu sababu anajua ukiwa na wengine unazompa yeye zitakuwa kidogo,na wapo wengine kama huyo mama ambaye hata kama huna cha kumpa anakuwa ameridhika tu na vile unavyomridhsha.Kwa hiyo wala usishangae kwa huyo mke wa mtu kuwa na wivu na huyo jamaa kwani hujui anakosa nini kwa mumewe na anapata nini kwa huyo jamaa.Hapa nimeongelea wivu tu,lakini sikubaliani na mtu aliye kwenye ndoa kuwa na mpango wa kando hata siku moja..
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wivu unakuwepo tena sanaaaaa,sababu ya mazowea mapenzi na unavyomliwaza,inawezakua huyo mama mumewe mda hana anatafuta pesa akimparamia mkeo mara moja dakika 5 nyingi anamuacha mwenzie anahesabu boriti,kampata huyo kijana wawatu anajituma sio mvivu mchezoni mama anaona raha imemshukia asione wivu kwa nini? na anajua wazi mchezo ataupata mwenzie na atarudi kule kule kwenye kuhesabu boriti .......
     
  17. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna watu wana matatizo ambayo yanahitaji matumizi kidogo sana ya ubongo
    Ndio maana nahisi wengine wapo usingizini Eiyer
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 250
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Unajisifiku kugonga mke wa mtu eh, utaliwa kiboga na uoe haraka na wenzio wakugongee na naomba mkeo awe na wivu kwa hawara wake mara mia. Hv kuna raha kugongewa eh, ngoja uoe ugongewe utauona UTAMU WA KUGONGEWA
     
  19. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    that woman is a mean biyatchhh khaaa and the dude is simply stupid,, kwanini aende kumwambia huyo mke wa mtu kuwa anaoa ili iweje?? yeah i agree na mdau mmoja hapo juu wat goes around comes around,,:target:
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    ntarudi badae, nina kisa hapa tena kimetokea jumatatu.
     
Loading...