Mke wa mtu anajiuza huku mume wake hajui

Mke wa mtu anajiuza huku mume wake hajui

buffaro89

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2016
Posts
592
Reaction score
378
Habari zenu wadau,

Nimeshituka kidogo, mchezo mchafu wa hawa ndugu zetu wanawake. Kuna mwanamke mmoja yupo hapa mjini kikazi ila mume wake anaishi Arusha kikazi pia, lakini inashangaza nimesikia akiongea katika simu yake akiweka makubaliano ya bei na location ya gest fulani hapa mjini.

Mimi nikiwa kama jirani yake, nimeubaini huu mchezo mchafu anaoufanya na wakati mwingine huwa anaweza akaongea na mume wake akiwa na mteja wake pembeni, nakusihi yule mteja asiongee lolote maana anaongea na mume wake.
dada huyu anawatoto wawili wote wanaishi kwa baba yao na inavyoonyesha mume wake hana shida na huwa dada huyu huwa anamuita mumewake darling, sweet, anambusu akiwa katika maongezi, daah! Ninachoka sana jamaa hajui, sijui nini sababu ya uyu dada kujiuza sijui.

Sasa jamaa akijua anaweza akasalimika maana huyu dada anavyobadilisha vijana, mimi nachoka kabisa. Sina mazoea na mtu yoyote kati yao lakini mimi ni jirani na huyo dada. Wanaume wa mikoani angalieni wake zenu wanaofanya kazi Dar au wanasoma au wanafanya biashara kwa asilimia kubwa huwa ni malaya walio kubuhu.

Nawasilisha.
 
habari zenu wadau

nimeshituka kidogo, mchezo mchafu wa hawa ndugu zetu wanawake.
kuna mwanamke mmoja yupo hapa mjini kikazi ila mume wake anaishi arusha kikazi pia,
lakini inashangaza nimesikia akiongea katika simu yake akiweka makubaliano ya bei na location ya gest fulani hapa mjini.
mimi nikiwa kama jirani yake,nimeubaini huu mchezo mchafu anao ufanya na wakati mwingine huwa anaweza akaongea na mumewake akiwa na mteja wake pembeni, na kusii yule mteja asiongee lolote maana anaongea na mume wake.
dada huyu anawatoto wawili wote wanaishi kwa baba yao, na inavyo onyesha mume wake hana shida na huwa dada huyu huwa anamuita mumewake darling,sweet,anambusu akiwa katika maongezi, daah!ninachoka sana jamaa hajui, sijui nini sababu ya uyu dada kujiuza sijui!

sasa jamaa akijua anaweza akasalimika maana huyu dada anavyo badilisha vijana, mimi nachoka kabisa.
sina mazoea na mtu yoyote kati yao lakini mimi ni jirani na huyo dada.
wanaume wa mikoani angalieni wake zenu wanaofanya kazi dar au wanasoma au wanafanya biashara kwa asilimia kubwa huwa nimalaya walio kubuu.

nawasilisha.
kubuu =kubuhu


acha umbea
 
Na wewe kama unataka ongea naye kwa simu, tumia line ya voda au tigo
 
Wewe jinyamazie tu ndugu yangu wanawake wote ni wapigaji ni vile tu vijiwe ni tofauti ila kwa asili wako ivo hata wako unaelala nae na kushinda nae ujue pia anapiga mbishe kawaida
 
umeshanunua mkuu? kama bado unajuaje anajiuza na si kuwa ni mchepuko?
 
Acha umbea wewe acha awagawie na wengine kapewa hata bible imesema msinyimane
 
KUTOA NI MOYO SI UTAJIRI SASA AKAE MWAKA BILA KUGEGEDWA KITU AMBACHO HAKIWEZEKANI
 
Sasa wewe kinachokuuma nini mwache Dada atumie papuchi yake umejuaje kuwa mumewe hamridhishi, acha umbeya mind UA own business.
 
Hivi ukitaka kumtongoza mke wa mtu unaanzaje. Na mke wa mtu akimkubalia mtu inakuwaje.

Mimi hata kama mke sio wangu, inaniuma hivyohivyo nahisi nikichekelea kesho itageukia kwangu. Siku nikimjua anaetembea na mke wangu basi ajiandae
 
Back
Top Bottom