Kwa utafiti mdogo asilimia kubwa ya wanawake wake za watu hawawapendi waume zao.Nishafanya mahojiano na wake za watu wengi wanaishia kusema ni long story_
Kwa utafiti mdogo asilimia kubwa ya wanawake wake za watu hawawapendi waume zao.Nishafanya mahojiano na wake za watu wengi wanaishia kusema ni long story_
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.