Tupe namba yake tumkanye
@??Tupe namba yake tumkanye
Usijali nitakutumiaAkikupa unifowardie shangazi hili hutolimudu mwenyewe, tushirikiane kumkanya.
Pole kwa kupendwa na Mrs wa mtuIfike kipindi nitoke kwenye huu msala.
Mdada wa miaka 33, ameolewa ana watoto watatu. Nilijaribu kumtokea akanikubali, ananipa tunda, ninamla vizuri.
Kumbe maishani mwake hajawahi kukojozwa bao 3 mfululizo, kidume nikampeleka 4 Nikiwa Mimi bado sijafika hata moja.
Anafurahia game yangu. Mumewe akiwa DODOMA kikazi. Ni mwezi wa 3 Sasa hajarudi. Dada anakolea kabisa
Juzi ananitambulisha kwa best zake kuwa Mimi Ni MUMEWE???
oooooh.... Dada nishushe nimefika.
Kigogo wako wa DODOMA akigundua BASTOLA itanihusu.
I love my self.
Asante mkuuPole kwa kupendwa na Mrs wa mtu
Watu mna stress sana za maisha mkija huku jf mnakuja kuzitoa.Ifike kipindi nitoke kwenye huu msala.
Mdada wa miaka 33, ameolewa ana watoto watatu. Nilijaribu kumtokea akanikubali, ananipa tunda, ninamla vizuri.
Kumbe maishani mwake hajawahi kukojozwa bao 3 mfululizo, kidume nikampeleka 4 Nikiwa Mimi bado sijafika hata moja.
Anafurahia game yangu. Mumewe akiwa DODOMA kikazi. Ni mwezi wa 3 Sasa hajarudi. Dada anakolea kabisa
Juzi ananitambulisha kwa best zake kuwa Mimi Ni MUMEWE???
oooooh.... Dada nishushe nimefika.
Kigogo wako wa DODOMA akigundua BASTOLA itanihusu.
I love my self.
Kama wewe tulivyokukanya ukamwacha Daby!Tupe namba yake tumkanye