Mke wa mtu ameanza kuniita "MUME" mbele ya mashoga zake

Mke wa mtu ameanza kuniita "MUME" mbele ya mashoga zake

Kijana nimekusikia na ninakufahamu..

Narudi kikazi next week...

Andaa mafuta ya kilainishi
 
Mtu wa kumchulia mke wake ni

Baba mchungaji wa dini

Kilema wa aina yeyote


Hawa hawatakutatua marinda wakikushika watakuonya tu au vikofi viwili wanakuacha
 
Kijana naona una bet roho yako.soon wataunguza plug kwenye iyo vita shetani ajawahi kushinda.
 
Umemkojoza mara tatu mwenzio kamzalisha mara tatu. Anakuita mme nawewe unajiona bingwa!
 
Mtu wa kumchulia mke wake ni

Baba mchungaji wa dini

Kilema wa aina yeyote


Hawa hawatakutatua marinda wakikushika watakuonya tu au vikofi viwili wanakuacha
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Mkuu achana na mke wangu ntakuja kukufanya kitu kibaya Sana nikirudi
 
Ifike kipindi nitoke kwenye huu msala.

Mdada wa miaka 33, ameolewa ana watoto watatu. Nilijaribu kumtokea akanikubali, ananipa tunda, ninamla vizuri.

Kumbe maishani mwake hajawahi kukojozwa bao 3 mfululizo, kidume nikampeleka 4 Nikiwa Mimi bado sijafika hata moja.

Anafurahia game yangu. Mumewe akiwa DODOMA kikazi. Ni mwezi wa 3 Sasa hajarudi. Dada anakolea kabisa

Juzi ananitambulisha kwa best zake kuwa Mimi Ni MUMEWE???

oooooh.... Dada nishushe nimefika.

Kigogo wako wa DODOMA akigundua BASTOLA itanihusu.


I love my self.
Umeamua ku stand out na kujipa promo la uhakika.
 
Tena siyo bastola tu, atakutoa kwanza marinda, ndyo akupe shaba ya kichwa, mahusiano gani na mke Wa mtu, atunzwe na mumewe wewe ule kirahisi rahisi tu ,shauri yakoo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom