TANZIA Mke wa msanii Mrisho Mpoto afariki dunia

Jitahidi hata kama huna akili timamu, basi jifunze kusoma hata nyakati.

beside mama ako ali fanya kosa kubwa sana kukuzaa, ange taka abortion ninge toa pesa

Usitoe mimba dada. Shukuru hata umeipata wenzio wanalia sana kulilia watoto... Sasa mi sitaki kusema mengine kwanza mpaka nikilzimika. Tunza. Mimba. Huyo shoga yako ni nani?
 
We jamaa acha ukuda watu wako kwenye majonzi we unaleta taarabu.. pumbavu.

Heeeeh... Poleni mashoga kupoteza shoga yenu. Mi nlisema mkiwa mnapost muwe na sisi wengine mnatujuza hao wanahusika na nini siyo mkikaa jikoni au saloon mkasimuliana mambo basi mnapost JF. So upo msibani?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…