Ongezea pesa iwe namba nne, wengine hawana mpango kabisa na family matters.Wakuu hili ni jambo la msingi na lenye baraka.
Kumthamini mkeo/mumeo kuliko mtu mwingine yeyote!
Watu wengi huwa wanadharau hili na kuwapa wake/waume zako second priority na ile ya kwanza ikawa kwa mama au watoto.
.
Kweli hapo utakuwa umechemsha...
Wazazi au Watoto wananafasi kubwa sana kwenye maisha yetu.
Ila mke/mume nafasi yake ni kubwa zaidi.
Sio ndugu yako huyo, ni sehemu ya mwili wako kabisa.
Swali, wewe kwako ninani unampa nafasi ya juu zaidi?
1. Mke/Mume
2. Wazazi
3. Watoto...
Karibuni tujadili kidogo hili.
Kitu gani kimekupeleka ukutane naye ukubwani, hukubaki kwa huyo aliyekulea?Acha zako wewe,yani nimthamini mtu niliekutana nae ukubwani na kumuacha alienilea?
Akikujibu ni tagKitu gani kimekupeleka ukutane naye ukubwani, hukubaki kwa huyo aliyekulea?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Akikujibu ni tag
Kwanini ukamtafute waukubwani si ukae tu na aliye kulea? Kama waukubwani sio namba 1 yanini kujihangaisha?[emoji41][emoji41][emoji41]Acha zako wewe,yani nimthamini mtu niliekutana nae ukubwani na kumuacha alienilea?
Kwanini ukamtafute waukubwani si ukae tu na aliye kulea? Kama waukubwani sio namba 1 yanini kujihangaisha?[emoji41][emoji41][emoji41]
Unasubir nn hutak kuoa?Kuna sehemu za kila mmoja kupewa nafasi yake.
Ila mke ndiye mtu wa karibu saana.
Sina mke lakini.
Natafuta mkuu.... vip umeoa wewUnasubir nn hutak kuoa?
ni sawa sawa tuko pamojaUmeandika vyema, nje ya maisha ya ndoa.
Ukiwa kwenye ndoa, my wife wako must be the 1st person
Mama atabaki kuwa mama ukiwa mtu mzima utavua nguo mbele ya mama yako?Mama yako ni mama yako tu.
Mbona ulikuwa unawatoroka hao wazazi wako unaenda kwa chalii.Wazaz wang ndo kila kitu
Hao wengne watafuata
Mama atabaki kuwa mama ukiwa mtu utavua nguo mbele ya mama yako?
Kuheshimu na kupenda/kuthamini ni sawa?Wazazi na mke/mume ni tofauti sana kuvilingajisha. Sio vizuri kusema eti mama na baba walikuwa mke na mume. ..huko ni kukosa akili ya kufanya uchambuzi. Wazazi ni nafasi ya 2 kutoka kwa Mungu. Waheshimu baba na mama siku zako zipate kuwa nyingi hapa duniani. Mke Mungu mwenyewe amesema tuishi nao kwa akili. Mpaka hapo huoni tofauti ni kubwa sana?