Mke/Mume ni Bora kuliko Mama kuliko chochote!

Mke/Mume ni Bora kuliko Mama kuliko chochote!

kiwatengu

Platinum Member
Joined
Apr 6, 2012
Posts
19,489
Reaction score
18,380
Wakuu hili ni jambo la msingi na lenye baraka.
Kumthamini mkeo/mumeo kuliko mtu mwingine yeyote!

Watu wengi huwa wanadharau hili na kuwapa wake/waume zako second priority na ile ya kwanza ikawa kwa mama au watoto.
.
Kweli hapo utakuwa umechemsha...
Wazazi au Watoto wananafasi kubwa sana kwenye maisha yetu.
Ila mke/mume nafasi yake ni kubwa zaidi.
Sio ndugu yako huyo, ni sehemu ya mwili wako kabisa.

Swali, wewe kwako ninani unampa nafasi ya juu zaidi?
1. Mke/Mume
2. Wazazi
3. Watoto...
Karibuni tujadili kidogo hili.
 
WAZAZI KWANZA WENGINE BAADAE...BILA WAO MIMI NISINGEKUWEPO
Mkuu kumbuka na wao walianza na ni mke/mume before you...
Wamekupata wewe....no way out na wewe mthamini mwenzi wako ili uwe na mtu kama wewe
 
Me wazazi ndo kila kitu kwangu, mume ni rafiki tu na mtt wangu najua hataweza kuniepuka yy ndo tegemeo langu baada ya Mungu.
Huyo mzazi wako ana mke wake/mume wako ndio maana wewe upo.
Kama isingekuwa hivyo usingekuwepo.
 
Inategemea na situation gani, hakuna jibu la moja kwa moja.

Kuna baadhi ya mambo itabidi mama awe nafasi ya juu na kuna mambo pia mke anapaswa kuwa wa kwanza
Ukishaoa mkuu.
Baada ya Mungu kwenye mambo yako anayefuatia ni mkeo...na sio mwingine.
 
Mkuu kumbuka na wao walianza na ni mke/mume before you...
Wamekupata wewe....no way out na wewe mthamini mwenzi wako ili uwe na mtu kama wewe

True lakini...Nje ya maisha ya ndoa wazazi wangu ni muhimu..mke wangu na watoto wangu pia wana nafasi yao hilo siwezi kukataa
 
kwa jinsi wabongo tunavyopenda kupeana ubuyu kwa sifa, hakuna mwenye no.1 ya kudumu kwangu; trust me u r not safe mtu akiwa na siri zako zote ..
 
Back
Top Bottom