Mke mtarajiwa kanivuruga, anatumia huge dildo - S02E02

Mke mtarajiwa kanivuruga, anatumia huge dildo - S02E02

kaka thats psychological effect imekukuta na angalia isje ikapunguza performnace yako shkuru alikwambia kua atatumia hyo ktu sahau weka kabatin endelea na yako japokua itakua ngumu kukawa sawa
 
Hehehe tatizo liko wapi? mwache ajipige dildo
 
Wanaume wengine wanajitaftia matatizo kweli. Unawezaje kumruhusu mkeo atumie dude ka hilo. Ikowapi maana ya neno uvumilivu/uaminifu? Shida sana unaendekeza mwenyewe haf unakuja kuomba ushauri. Anayomatatu ya saizi tofauti tofauti, so ulivompokonya ilo, amebaki na yale makuvwa yake. Shame on u
 
Kwani alikuwa anatumia kote?

Una maana IPI majorbuyoya?daaah humu jf hakujapata kuboa.wewe ukifikiria hili,wenzio wanafikiria Yale.ili mradi elimu na burudan tuu.nimecheka Sn kwa hilo swali.long living jf
 
Una maana IPI majorbuyoya?daaah humu jf hakujapata kuboa.wewe ukifikiria hili,wenzio wanafikiria Yale.ili mradi elimu na burudan tuu.nimecheka Sn kwa hilo swali.long living jf

Nilikuwa nauliza tu ili nipate kujua, amejibu kuwa bado hajaanza kutumia upande mwingine. Sasa sijui amejuaje, hiyo ni siri yake mwenyewe.
 
Habari wadau,
Mimi ni yuleyule kijana wa miaka 25 niliyetahiriwa ukubwani,
Siku chache zilizopita nilikuja mbele yenu kuomba msaada wenu waungwana wenzangu baada ya mke wangu mtarajiwa kuniomba nimruhusu kutumia dildo na vibrator, kwa sababu nilikuwa nasafiri nilimkubalia kwa Shingo upande.
Kutokana na sababu ambazo sikuzitarajia na zilizo nje ya uwezo wangu Imenibidi nifupishe muda wa safari. Baada ya kurudi safari nikampigia mtarajiwa wangu aje home kwangu na nikamwambia aje na dildo na vibrator yake ili niyafungie kabatini kwa sababu hakuna haja ya Kuyatumia tena kwa sababu tayari kidume nipo in town.
Ndipo mtarajiwa akaja nayo, kilichonishangaza ni huo mdildo, ulikuwa ni mkubwa sana, ukubwa wake ni karibia mara 2 ya dushe langu (sio kibamia), nilipomuuliza kasema ameshatumia mara 3 Hilo dildo.
Baada ya mvutano mdogo nikimlaumu kununua dildo kubwa, tukapiga game kama kawa, ingawa mwenzangu anaonekana kuridhishwa na game, mimi nahisi Kama dushe limepwaya sana, nahisi K yake imepanuka sana.

Wadau naomba munishauri cha kufanya bila kunibeza tafadhali, mkizingatia kwamba huyu mke mtarajiwa wangu.

MWANAMKE akishajiruhusu kutumia dildo na vibrator ni Rasmi anakuwa Lesbian ....yaani mboro ya mwanaume haitaweza tena kumridhisha .....kumbuka binadamu unatumia Nguvu ya Damu na Pumzi kufanya mapenzi ..na Kama huna mazoezi Ndio kabisa ...hukai muda ....Sasa mwenzako anasuguliwa na robot ..vibrator ..unatumia Beatri au Umeme wa adapter ......hauchoki ...Wakati mwanamume akishakojoa ni lazima speed ipungue ....au mwingine asubiri tena kupigwa starter upya ...

Hamuwezi tena Huyo ila muoe tu kwa Ajili ya watoto ..kabla hajanogewa na lesbianism akatae kuolewa na Kuzaaa
 
Back
Top Bottom