Mke jamani nahitaji sana

SOSTENESS

Member
Dec 22, 2013
19
0
Nina umri wa miaka 37 nahitaji mke mwema mwenye umri wa kuanzia miaka 26-40 Elimu yangu ni Diploma, ni mjasiriamali, Mke mtarajiwa awe hajazaa, awe muislam au mkristo, asiwe mfupi awe saizi ya kati au mrefu, elimu yake iwe kuanzia form 4 na kuendelea, asiwe na tamaa ya pesa, awe tayari kwenda kupima Ukimwi mara 3, asiwe na mtandao mkubwa wa marafiki wanao penda kujirusha. Karibuni
 

mkonowapaka

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
1,495
1,225
Nina umri wa miaka 37 nahitaji mke mwema mwenye umri wa kuanzia miaka 26-40 Elimu yangu ni Diploma, ni mjasiriamali, Mke mtarajiwa awe hajazaa, awe muislam au mkristo, asiwe mfupi awe saizi ya kati au mrefu, elimu yake iwe kuanzia form 4 na kuendelea, asiwe na tamaa ya pesa, awe tayari kwenda kupima Ukimwi mara 3, asiwe na mtandao mkubwa wa marafiki wanao penda kujirusha. Karibuni

Ulikua wapi
 

Mkempia

JF-Expert Member
Mar 5, 2013
1,142
1,500
Hapo kwenye umri sijaelewa, wewe uko 37 halafu unayetafuta kuanzia 26-40???
 

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Apr 10, 2011
5,551
2,000
Asiwe anapenda pesa?!?!?

Unadhani kuna mwanamke atayeku-PM akwambie anapenda pesa? Hayo yanakuwa yatokanayo baada ya kuanza
 

Tyta

JF-Expert Member
May 21, 2011
12,793
2,000
Asiwe anapenda pesa?!?!?

Unadhani kuna mwanamke atayeku-PM akwambie anapenda pesa? Hayo yanakuwa yatokanayo baada ya kuanza
 

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Apr 10, 2011
5,551
2,000
eh! kumbe, kuna madhara makubwa hivi? pole kaka mtoa mada, utampata tu.


Sasa unadhani kuna maelezo gani tena, mtu mzima mwenye shughuli zake ashindwe kupata mabinti mtaani huko walivyojaa tele, hili ni janga la kitaifa...
 

Elungata

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
36,873
2,000
jibu kwanza swali, ulikuwa wapi?
hili swali ni sawa na kumuliza dr anaetaka kuoa akiwa karibu 70 kwamba alikua wapi.

Ni maamuzi tu,mfano mi nataka kuoa nikiwa 50 alafu nioe mwenye 20 years.
 

Elungata

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
36,873
2,000
Nina umri wa miaka 37 nahitaji mke mwema mwenye umri wa kuanzia miaka 26-40 Elimu yangu ni Diploma, ni mjasiriamali, Mke mtarajiwa awe hajazaa, awe muislam au mkristo, asiwe mfupi awe saizi ya kati au mrefu, elimu yake iwe kuanzia form 4 na kuendelea, asiwe na tamaa ya pesa, awe tayari kwenda kupima Ukimwi mara 3, asiwe na mtandao mkubwa wa marafiki wanao penda kujirusha. Karibuni
apime mara tatu,kisha utakua unamfungia ndani asiupate?.

Nadhani umekua unasita kuoa juu ya kuogopa sana ukimwi(ukimwiphobia).
Ukimwi haupo ni imani tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom