Mke amfumania mumewe akishikishwa ukuta

Mke amfumania mumewe akishikishwa ukuta

Unapotunga uongo inabidi utuonee huruma na sisi unaotuongopea, umeanza alikuwa anakatika huku akitoa miguno ya kimahaba, mara mume amekutwa amelala na manii mata koni, sasa hiyo miguno ma kukatika aliishuhudia nani? halafu kuingia na kuingia tu tayari amekojoa amekuwa kuku au hiyo guest ina ukubwa gani?

Mkuu uko safi kumukichwa.
 
Kwa mujibu wa mpasha habari hizi dume hilo ambalo kwa muonekano wa kawaida ni "gentleman" lilifumwa live kwenye gesti moja(jina tumelihifadhi) likipelekewa moto huku likikata mauno na kulalamika kimahaba na jamaa mmoja fundi wa kuchomelea mageti apo mtaani Nguzo nane anaejulikana kwa jina la Saidi au "Side mnyamwezi"!

Hapa unasema jamaa alikutwa akikata mauno na kulalamika kimahaba



Njemba ya kuchomea mageti ikafungua mlango hamadi uso kwa uso na mama Sakina!wakatimba ndani huku baba Sakina akiwa amelala kitandani na kwenye makalio kukiwa na michilizi ya manii !
Mama Sakina alimwambia mumewe NAOMBA TALAKA YANGU!nilizani na mume kumbe nawewe ni mwanamke mwenzangu!

Hapa unasema Mama Sakina alipoingia ndani alikuta mmewe kalala kitandani na manii kwenye makalio.

Sasa ukweli uko wapi??

Rudi kaedit story yako,alafu acha kudharirisha watu.
 
dume hilo ambalo kwa muonekano wa kawaida ni "gentleman" lilifumwa live kwenye gesti moja(jina tumelihifadhi) likipelekewa moto huku likikata mauno na kulalamika kimahaba

hatari!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom