Mke akataa Tsh. 10,000/- ya mchango wa harusi ya baba yake mdogo

Mke akataa Tsh. 10,000/- ya mchango wa harusi ya baba yake mdogo

malembeka18

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Posts
3,909
Reaction score
4,689
Habari wakuu,

Msaada wenu kimawazo. Mama watoto wangu aliniomba hela ya mchango wa harusi kwa baba yake mdogo nikampatia 10,000/- Akaniuliza ndio hii hela ya mchango ulioniachia? Nkamjibu ndio. Akasema njoo uchukue hela yako.

Nilitoa kulingana na nilichojaaliwa, nawaza aina ya mke niliyenaye
 
Kwanini utowe 10,000 tu kwa baba mkwe acha dharau, kama umemchoka mruhusu andoke ila sio kudharau ukoo wa watu, mkeo anakujua vizuri kuliko sisi
Mkuu siunatoa kulingana naulichonacho
 
Nili enjoy kipindi Cha corona no harusi, tunasikiliza tu hotuba ya harusi kupitia zoom.... Now it's all back!! Shout out to people planning their weddings with their own money!!!
 
Mimi nikajua Baba yake kama nibaba mdogo mwambie Hali ngumu sina Acha kujilazimisha kitu kama huna sema huna akikununa chelewa kurudi
 
Mimi nikajua Baba yake kama nibaba mdogo mwambie Hali ngumu sina Acha kujilazimisha kitu kama huna sema huna akikununa chelewa kurudi
Nimemwambia nlichonacha nihicho Kama hakitoshi Basi
 
My project.jpg
 
Habari wakuu,

Msaada wenu kimawazo. Mama watoto wangu aliniomba hela ya mchango wa harusi kwa baba yake mdogo nikampatia 10,000/- Akaniuliza ndio hii hela ya mchango ulioniachia? Nkamjibu ndio. Akasema njoo uchukue hela yako.

Nilitoa kulingana na nilichojaaliwa, nawaza aina ya mke niliyenaye
Ushauri wangu ni kuwa nenda kachukue hela yako kama alivyosema mkeo...!!!
 
Back
Top Bottom