mkapa hakusema watanzania wapumbavu bali chama video

mkapa hakusema watanzania wapumbavu bali chama video

wewe kweli mjingaa haujui kuwa chama ni watu na hao watu ni Watanzania.Unajua walioko kwenye chama ni maroboti.

bila watu hakuna chama

Sawa kabisa mkuu, naona ccm wanataka kuwambia watanzania kuwa chama na wanachama ni vitu tofauti na havihusiani.
 
Mpeni ile clip ya video aone, naona analeta sera za kipimbi
 
Hizi picha za tangu 2005. Tunapotezeana wakati.
Hali haipo kama unavyojaribu kuaminisha watu.
Na mkapa hakusema watanzania ni wapumbavu
alisema chama kinachojifanya ni cha ukombozi
leo baada ya 50yrs of independence ni
wapumbavu na malofa. Shida wewe na UKAWA
wote mmeona hamna hoja za kuzungumza sasa
hivi baada ya kila vipaumbele kuguswa not Dr
magufuli mnaanza kutafuta huruma ya
watanzania na kuanza kutoa sababu za
kushindwa sasa. Poleni sana uchaguzi huu
mmeshapoteza ccm watashinda mchana kweupe


Kakutuma uje umtetee hapa? Wewe ni nani, au wewe ni mkewe?

Mbona yeye amekaa kimya, wewe kiherehere cha nini? Kama hakusema hivyo angekuja kukanusha mwenyewe sio wewe mburukenge.

Labda utuambie kuwa wewe ni mkewe.
 
Hizi picha za tangu 2005. Tunapotezeana wakati.
Hali haipo kama unavyojaribu kuaminisha watu.
Na mkapa hakusema watanzania ni wapumbavu
alisema chama kinachojifanya ni cha ukombozi
leo baada ya 50yrs of independence ni
wapumbavu na malofa. Shida wewe na UKAWA
wote mmeona hamna hoja za kuzungumza sasa
hivi baada ya kila vipaumbele kuguswa not Dr
magufuli mnaanza kutafuta huruma ya
watanzania na kuanza kutoa sababu za
kushindwa sasa. Poleni sana uchaguzi huu
mmeshapoteza ccm watashinda mchana kweupe

Angalau wewe umeniondokea swalu nililokuwa najiuliza ila jibu umeshatusaidia, kumbe Watanzania ni wale tu vibaraka wa ccm kama wewe na yeyote anayepinga ufashisti wa ccm siyo Mtanzania?

Well tukutane october 25 mtapata majibu ya wapumbavu na malofa.
 
wewe kweli mjingaa haujui kuwa chama ni watu na hao watu ni Watanzania.Unajua walioko kwenye chama ni maroboti.

bila watu hakuna chama
Hawa ndio wana CCM mkuu. Mtu kama huyu anaweza kupewa uwaziri au urais ndani ya CCM. Unaulizwa kwanini nchi yako ni maskini unajibu sijui kwa ni kwa nini.. Nafikiri Mkapa alikuwa anawatukana wale walio kaa pale juu mezani siku ile.
 
Kwan hivyo vyama wanachama wake wanatoka kenya au uganda??? Hata mbadilishe vipi katutukana watanzania.
 
Hizi picha za tangu 2005. Tunapotezeana wakati.
Hali haipo kama unavyojaribu kuaminisha watu.
Na mkapa hakusema watanzania ni wapumbavu
alisema chama kinachojifanya ni cha ukombozi
leo baada ya 50yrs of independence ni
wapumbavu na malofa. Shida wewe na UKAWA
wote mmeona hamna hoja za kuzungumza sasa
hivi baada ya kila vipaumbele kuguswa not Dr
magufuli mnaanza kutafuta huruma ya
watanzania na kuanza kutoa sababu za
kushindwa sasa. Poleni sana uchaguzi huu
mmeshapoteza ccm watashinda mchana kweupe

Hivi mkuu unaishabikia CCM kwa kipi hasa ilichoifanyia nchi yetu ndani ya miala zaidi ya 50 iliyokuwa madarakani,hivi ukiwekwa mbele ya halaiki ukaambiwa utoe sababu kumi za kuwa CCM ni chama kinachofaa na chenye maslahi kwa wananchi na kazi waliofanya ndani ya miaka hamsini ni stahili utaweza?.hivi hata nafsi yako haikusuti kweli kwa madudu ya uongozi wa chama chako,hivi huu umaskini hauuoni,je umetembea ukaona jinsi gan nchi zenye rasilimali chache zaidi yetu zilivyopiga hatua kubwa kimaendeleo.Au mwenzetu unamaslahi binafsi huko kwa mkoloni mweusi.Mimi binafsi sio shabiki wa chama chochote lakini huwa nashangazwa sana na wanaoitetea CCM.haswa masikini
 
Hizi picha za tangu 2005. Tunapotezeana wakati.
Hali haipo kama unavyojaribu kuaminisha watu.
Na mkapa hakusema watanzania ni wapumbavu
alisema chama kinachojifanya ni cha ukombozi
leo baada ya 50yrs of independence ni
wapumbavu na malofa. Shida wewe na UKAWA
wote mmeona hamna hoja za kuzungumza sasa
hivi baada ya kila vipaumbele kuguswa not Dr
magufuli mnaanza kutafuta huruma ya
watanzania na kuanza kutoa sababu za
kushindwa sasa. Poleni sana uchaguzi huu
mmeshapoteza ccm watashinda mchana kweupe
Kamilisha kauli yake baada ya kusema CCM ndiyo chama cha ukombozi..."kinaendelea kuwakomboa watanzania katika kupigana na maradhi,umaskini na ujinga...". Kwahiyo ukombozi haukuishia katika kupata uhuru bali kuna ukombozi wa pili ambao ni wa kiuchumi. Hivi vyama vyote vya sasa ikiwemo CCM vinataka kutuletea ukombozi huu na wala si monopoly ya CCM kama Mkapa anavyotaka kuwaaminisha watu. Awaachie wananvhi waamue ni yupi mkombozi wa kweli katika hili. Kwa hakika kauli yake ya upumbavu na ulofa haikufaa kutolewa na mtu wa kaliba yake. Hekima yake ilizibwa na hasira na chuki, sijui ni kwa nani lakini ilikuwa dhairi. Anapaswa kujua kuna watanzania, na si wachache, wanaoamini katika vyama hivi na wale walio katika vyama vya upinzania, wanasononeka kwa kuitwa hivyo, iwe kwa kisingizio cha chama au vyovyote vile.
 
..Mzee Mkapa hakupaswa kutumia maneno yale.

..yale siyo maneno mazuri na hayafai kuelekezwa kwa mtu yeyote yule.

..Mzee Mkapa alitakiwa kufanya kile alichotumwa kukifanya nacho ni kumnadi Dr.Magufuli.

..dharau na kiburi alichoonyesha Mzee Mkapa zimesababisha watu wamjadili yeye badala ya Dr.Magufuli.

..nadhani huko aliko Dr.Magufuli anajuta kumualika Mzee Mkapa kwenye mkutano wake[magufuli].

cc ZeMarcopolo, Mkandara, Nguruvi3
Hakuna sababu ya kubishana ikiwa muliweza kumuelewa Mwalimu na hata Mzee Mengi mwenyewe! https://twitter.com/regmengi/status/381656989777924096
 
Back
Top Bottom