Mkapa ana matatizo gani? Angalia na hili....

Mkapa ana matatizo gani? Angalia na hili....

Huyu ni MWIZI tu ambaye ameamua kubwabwaja kila anapopata nafasi lakini wizi alioufanya kupitia ununuzi wa rada, uuzwaji wa nyumba za Serikali, Kukwapua Kiwira, ununuzi wa ndege ya Rais akiwa kabakisha miezi mitatu tu kumaliza awamu yake, wizi kupitia netgroup solutions, ununuzi wa helicopters na magari ya jeshi na hadi hii leo hataki kuzungumzia kuhusu ni nani aliyekuwa anafanya naye biashara alipokuwa Ikulu.

BAK, Youa Demn Riiiiiight, Mwizi atabakia mwizi hata akija na Ndoto za Kinabiii.
Its too little too LATE!
 
Sikiliza alichosema kwani aliyofanya mtu mwaka jana na leo yanalingana na hata hivyo ameshauri namna ya kuondokana na tatizo wewe badala ya kukubaliana nae na kumsapoti unapiga kelele njoo na njia yako ya kumaliza tatizo la nishati.

Maana unapokosoa mtu toa na wewe ufumbuzi wa tatizo. Hii ndio tabu yetu watanzania kukosoa bila kutoa ufumbuzi.

Mhalifu wa Sheria Mwizi wa mchana hawezi kutupa Darasa kabla hajaungama na kutubia. Yeye amechangia sana katika kuporomosha Hali ya Taifa hili, asilaghai watu na Machozi yake ya Mamba.
 
BAK, Youa Demn Riiiiiight, Mwizi atabakia mwizi hata akija na Ndoto za Kinabiii.
Its too little too LATE!

...Halafu kuna watu utawaona wanataka kumsifia kwamba huyu MWIZI ni kichwa sana!!!! Nchi zenye utawala wa sheria huyu angekuwa lupango siku nyingi anachezea mvua nyingi, kule China ambapo Serikali haina msalie mtume na mafisadi wangeshamchapa risasi siku nyingi, lakini kwetu Bongo bado anapeta tena kwa ufidhuli mkubwa sana huku akijifanya yeye kama hahusiki na matatizo makubwa ya nchi yetu, "Hata mkilia mpaka Mbinguni, lakini bila kuwa na mikakati bora na utawala bora kamwe hamtamaliza matatizo ya nishati katika nchi zenu"
 
Haina mashiko. Au kwakuwa kaianzisha mwanakijiji? Acheni Mkapa, alikuwa na vision aliyoisimamia. He had his targets, mfano mdogo ni pale alipoamua kulipa madeni ili tukopesheke tena. Leo kinachojitokeza ndo kinachofanywa ni kama ushuz* hauna muda maalum.
 
kilichomsaidia mkapa ni siasa ya vyama vingi na nguvu ya magharibi kuipiga tafu Tanzania ambayo kwa wakati huo ndo ilianza kuzivaa sera zao.
 
Mbona tushawazoea hawa wakitoka madarakani maneno huwa mengi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom