feyzal
JF-Expert Member
- Apr 20, 2016
- 9,010
- 18,658
Wazee wana michezo habari zenu.
Bila kupoteza muda niende kwenye hoja,kumekua na maamuzi mengi ya hovyo yanayofanywa na marefa na baadhi ya wachezaji na benchi la ufundi la timu pinzani pindi simba ikicheza ilimradi kuiharibia simba mwana lunyasi inakera sana.
Sisi Simba hatuihitaji busta yenu marefa na niwaonye ninyi timu pinzani msituchokoze makusudi ili baadae yafanyike maamuzi ionekane tunabebwa.
Bila kupoteza muda niende kwenye hoja,kumekua na maamuzi mengi ya hovyo yanayofanywa na marefa na baadhi ya wachezaji na benchi la ufundi la timu pinzani pindi simba ikicheza ilimradi kuiharibia simba mwana lunyasi inakera sana.
Sisi Simba hatuihitaji busta yenu marefa na niwaonye ninyi timu pinzani msituchokoze makusudi ili baadae yafanyike maamuzi ionekane tunabebwa.