king suleman JF-Expert Member Joined Jun 28, 2014 Posts 1,749 Reaction score 1,153 Jul 29, 2018 #41 Unatupotezea mda wa ku type nani una uwezo wa kuitoa ccm madarakani,
Mr Adam Gella JF-Expert Member Joined Jan 17, 2015 Posts 1,327 Reaction score 664 Jul 29, 2018 #42 Ni kweli Ccm ni adui mkubwa kwetu Watanzania lakini sifikirii kama Tutaitoa madarakani kwa Box za kupigia kura!kamwee!
Ni kweli Ccm ni adui mkubwa kwetu Watanzania lakini sifikirii kama Tutaitoa madarakani kwa Box za kupigia kura!kamwee!