Mji wa Iringa katika mwonekano mzuri

Mji wa Iringa katika mwonekano mzuri

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Posts
5,913
Reaction score
1,218
Nitarudi tena huku nimepapenda
 

Attachments

  • 1413051650445.jpg
    1413051650445.jpg
    24.5 KB · Views: 3,431
  • 1413051672027.jpg
    1413051672027.jpg
    10.9 KB · Views: 2,818
  • 1413051689053.jpg
    1413051689053.jpg
    44 KB · Views: 4,986
  • 1413051703920.jpg
    1413051703920.jpg
    27.6 KB · Views: 2,872
  • 1413051722742.jpg
    1413051722742.jpg
    9.3 KB · Views: 2,572
attachment.php


Hii ni mlima Kitonga kabla hujafika Ilula. Hapa mwendo pole iwe kupanda au kuteremkia Ruaha. Kati ya barabara nyingi nilizopita Tanzania hii Kitonga ni mlima mrefu zaidi hata ile ya Singida kwa wilaya na jimbo la uchaguzi la Mchemba aka Sekenke haifui dafu.
 
Ni barabara ipo Bolivia, Amerika ya kusini. Ukiwa unatoka La Paz (mji mkuu) kuelekea mikoani ndo unapita barabara hiyo

Mazingira na milima inafanana, kama umepita Kitonga hutaona tofauti na hii, ila siku hizi wameipanua kidogo kuna unafuu tofauti na zamani kidogo.
 
attachment.php


Hii ni mlima Kitonga kabla hujafika Ilula. Hapa mwendo pole iwe kupanda au kuteremkia Ruaha. Kati ya barabara nyingi nilizopita Tanzania hii Kitonga ni mlima mrefu zaidi hata ile ya Singida kwa wilaya na jimbo la uchaguzi la Mchemba aka Sekenke haifui dafu.

Hii kitonga hii ni mpya na ni ya kwako! Washauri waache kula mbwa
 


Hii picha umechomekea siyo Iringa hii ni Yunga s Road au Alamaaruf "death road" Bolivia.

Source: Bolivian Road of Death

Hivi Tony Gwanco uongo unakusaidia nini?

IMG_1280.jpg


kitonga%2Bhiyo!.jpg

1982262_677714208959707_935515967_n.jpg
images
3.jpg
clip_image001%25255B5%25255D_thumb%25255B1%25255D.jpg
IMG_0683.JPG
IMG_0680.JPG
IMG_0678.JPG
IMG_0678.JPG
images
images
images
images
images
images
images.jpg



Kati ya mambo ambayo Hayati Nyerere alifanya ukombozi katika ukanda wa Kusini Nyanda za juu ni ujenzi wa barabara kuu iendayo Zambia kupitia mikoa ya Morogoro, Iringa na Mbeya. Pia shamba la miti huko Mafinga lililoenda sambamba na kiwanda cha Sao Hill na ujenzi wa kiwanda cha Karatasi ambacho ni kikubwa katika Afrika mashariki na kati ambao ulikuwa wa kisasa ukiwa na taswira ya mji mpya.
 
attachment.php


Hii ni mlima Kitonga kabla hujafika Ilula. Hapa mwendo pole iwe kupanda au kuteremkia Ruaha. Kati ya barabara nyingi nilizopita Tanzania hii Kitonga ni mlima mrefu zaidi hata ile ya Singida kwa wilaya na jimbo la uchaguzi la Mchemba aka Sekenke haifui dafu.

Duh hata kama kusanganya huku ni too much mkuu
 
Hii kitonga hii ni mpya na ni ya kwako! Washauri waache kula mbwa


Dharau na matusi si hulka yangu, ila tu mazingira na mazingara ya barabara hiyo haipishani sana na ya Kitonga, kama umewahi kupita njia hiyo usingeweza kunipinga hivyo na kumimina matusi na dharau kwa watu wa huko, ila ungeniambia nimefananisha na labda hiyo la huko Latin America ni zaidi. Hapo juu nimekuletea taswira za huko Kitonga. Mimi si wa longolongo na matusi ila mtoa vielelezo vya uelimishaji.
Thanks.

CC; bampami
 
Katika uandishi sahihi ni balaa sio baraa....

halafu mbona hujajibu swali za FaizaFoxy kwamba "uongo unakusaidia nini'??



huyu dada anastress za kushindwa mbinu za moko haram IS
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom