Mjengo wa nyumba ya shamba

Mjengo wa nyumba ya shamba

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
58,636
Reaction score
220,438
Unaweza kuwa na hella mbili za shamba nje ya mji ikawa ni sehemu ya mapumziko mwisho wa wa mwezi.

1566525136970.jpeg


1566525160095.jpeg


1566525180919.jpeg


1566525205120.jpeg


1566525238388.jpeg


1566525269427.jpeg


1566525293733.jpeg


1566525336046.jpeg


Chumba cha watoto

1566525371298.jpeg



1566525414056.jpeg



Kwa sewage system unaweza kukinga maji ya mvua, maji ya kunywa unakwenda nayo. Pia umeme wa solar
 
Nyumba ya ndoto yangu japo inaweza isiwe na ubora huo lakn nyumba ya mbao tupu ndi ndoto yangu kuimiliki kijijin hasa katikati ya migomba na kokoa..
 
Hapo labda ufuge bonge la jibwa, tena jibwa hasa. Vinginevyo wale wenye wimbo wa mtaji wa maskini watabadili mandhari
 
Kijijini kwetu wanaanza kuiba hizo mbao kwanza!
Heri kwenu wanaiba mbao unaweza washtukia na kuokoa zilizodondoka. Kule kwa wahehe wanajidai wataalamu wa kulima miti ya mbao, watakuvizia umelala wanaitia kiberiti tu. Jamii ya kishenzi kabisa. Matokeo yake, mpaka leo wanaishi kwenye nyumba za tope badala ya kuishi kwenye nyumba kama hizo.
 
TOMNOTKAT,
Iringa ni mojawapo ya mikoa inayoongoza kwa makazi bora kwa maana ya nyumba ya bati na tofari hata vijijini. Pia kwa muda mrefu imekua ikiwa na kiwango kidogo zaidi cha umasikini nchini kwa mujibu wa NBS.
 
Nyumba ya mbao mlango wa chuma, africa hii na vibaka ulale pekeo porini
 
Heri kwenu wanaiba mbao unaweza washtukia na kuokoa zilizodondoka. Kule kwa wahehe wanajidai wataalamu wa kulima miti ya mbao, watakuvizia umelala wanaitia kiberiti tu. Jamii ya kishenzi kabisa. Matokeo yake, mpaka leo wanaishi kwenye nyumba za tope badala ya kuishi kwenye nyumba kama hizo.
jamii ya wahehe haijawahi kuwa na roho mbaya mzee acha urongo hata umchokoze huishia kujinyonga yeye ,ni maeneo gan kuna nyumba za tope na miti inalimwa huko thibitisha
 
Back
Top Bottom