Mjadala kuhusu ndege Mpya za ATCL!

Mjadala kuhusu ndege Mpya za ATCL!

Kesha piga 10% yake hapo afanye nini xaxa tutaishia mikelele tuu,
Naomba zisiwe tuu kama mv Daresalaam jamani tooobaaa uwiiiiii
 
Watu huwa wanaongea kama kasuku.tunataka b737 au a320 mmeleta pangaboi wakati mnashindwa kuelewa hali ya viwanja vyetu,namba ya abiria,uchumi nk.wanadhani inalipa kurusha 737 kwenda KIA.leo fastjet wameanza kuondoa airbus ktk fleet yao. Ndani ya wiki chache wanaleta embraer zenye kubeba abuiria 70-90 kwa sababu ambazo wote tunazijua
 
Iyo hesabu hewa usituletee hapa. Zingekuwa zinakula mafuta kiasi hicho zisingekuwa zinatumika. Hizi ndege ndizo zinatumika nchi zilizoendelea. Emirates wanatumia boeing laking internation rate zao ni ndogo sana. Ukipigia hesabu zako izo za kipuuzi from Tz to UK nauli ingekuwa over 4m kwa kila abilia.
 
Iyo hesabu hewa usituletee hapa. Zingekuwa zinakula mafuta kiasi hicho zisingekuwa zinatumika. Hizi ndege ndizo zinatumika nchi zilizoendelea. Emirates wanatumia boeing laking internation rate zao ni ndogo sana. Ukipigia hesabu zako izo za kipuuzi from Tz to UK nauli ingekuwa over 4m kwa kila abilia.
Tatizo unakuja na maneno matupu bila data kukata mzizi wa fitina weka data zako tuzisome siyo porojo, eti Emirates rate zao ni ndogo sana.
 
Wadau amani iwe kwenu. Jpm nampongeza sana kwa kununua ndege mpya mbili kwa kuwa ilikuwa aibu kubwa sana kwa taifa kubwa kama tanzania kutokuwa na ndege tanzania ni brother kwa nchi zote Africa ya mashariki nampoza sana kwa uthubutu wa hali ya juu kurudisha heshima.

Mimi nataka nimshauri afanye mambo yafuatayo ili shirika ipate faida na kuwa na wateja. Moja menejimenti awaombe wampe proposal wa namna ya kuendesha shirika kwa faida hasa mawazo mapya.

Pili kwa kuwa biashara ni ushindani na washindani nao wana ndege nzuri na wameshagaini kwenye gemu je ATCL wanafanyaje ili mtu apande ndege ya ATCL na wala sio AIR KENYA au AIR RWANDA au AIR UGANDA. Hiyo ndo kazi kubwa menejimenti ya ATCL inatakiwa kufanya kuvutia wateja ndege mpya haitoshi maana na wenzao wanayo pia

Wakiweza hapo twiga atarudi katika ubora wake na tanzania kufanya biashara ya kimataifa kirahisi na kufaida kubwa katika utalii

Nawasilisha karibuni
 
Afadhali wewe umekuja kivingine sio kama hawa BAVOCHA kupinga kila kitu.....
 
Afadhali wewe umekuja kivingine sio kama hawa BAVOCHA kupinga kila kitu.....
tumekuwa kichwa cha wendawazimu kwa miaka mingi mkuu binafsi iliniuma sana kutokuwa na ndege wenzetu wanapeta kila siku sisi ufisadi ufisadi mpaka kero
 
Wanaoponda achana nao mkuu kwani ni hulka ya mdamu. Hata Yesu alikuwa akipondwa na wayahudi na baadae wakajutia
 
Wanaoponda achana nao mkuu kwani ni hulka ya mdamu. Hata Yesu alikuwa akipondwa na wayahudi na baadae wakajutia

Lakini simuungi kwa mengi tu kwa kuwa ana haribu sana kwa hili la ndege nipo naye nitakuwa sina shukrani
 
Nawapongeza TBC kwa kipindi chenu mwana mlichokirusha kuelezea ubora wa ndege zilizonunuliwa na serikali inayoongozwa na JPM. Sasa nadhani waliokuwa wanabeza kuhusu ubora wake sasa wameamini kuwa serikali haijakosea kuzinunua. Lakini sifa kubwa iliyonifurahisha hazichagui viwanja vya kutua, kwa hiyo zitatua hata huku kwetu Mara. Big up Rais wetu mpendwa JPM.
 
Back
Top Bottom