Miundombinu huko india.

Miundombinu huko india.

kingfish

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Posts
571
Reaction score
159
​
Huu ni mtaa sehemu ya makazi ya watu mji wa mysore India mji umepangiliwa vizuri na barabara zote mtaani zina lami,swali langu ni kwamba viongozi wetu wa Tanzania walikua wapi miji yetu ipo ipo tuu.hakuna mpanglio toka tumepata uhuru mpaka sasa.
 
Mysore ni mji mdogo sana. Mfano hapa bongo unaongelea tabora.

Lakini kuna lami mpaka uchochoroni.
JK alisema Tz nchi kubwa sana. Hatuwezi kuwa na hata nusu ya barabara zetu kwa kiwango cha lami.

Sasa sijui Tz na india nchi gani ni kubwa. Afu jamaa wana lami mpaka uchochoroni
 
Pamoja na utajiri wao wooote!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Barabara zetu zinawekwa mifukoni na manyang'au, majizi na mafisadi!
 
​
Huu ni mtaa sehemu ya makazi ya watu mji wa mysore India mji umepangiliwa vizuri na barabara zote mtaani zina lami,swali langu ni kwamba viongozi wetu wa Tanzania walikua wapi miji yetu ipo ipo tuu.hakuna mpanglio toka tumepata uhuru mpaka sasa.

Labda nchi imezidi ukubwa,
kwa waliokulia Dar miaka ya nyuma, Kinondoni, Magomeni, Temeke kote kulikuwa na lami na street lights
 
Hadi hapo mtakapoacha kuchagua viongozi wanaotegemea misaada badala ya kuendeleza raslimali za nchi. Hadi misaada ya chandarua mnaomba halafu unazungumzia barabara?
 
Back
Top Bottom