Mitazamo chanya katika biashara ya kupangisha vyumba/vyumba

Mitazamo chanya katika biashara ya kupangisha vyumba/vyumba

sikumaanisha nyumba nzima ndo laki moja, hio ni bei ya chumba na sebure. unaweza kuta nyumba ina vyumba kama 10 so bado mtu anapata hela nzuri.
Ila kama ng'ombe watatu wanakuingizia milioni 1.5 kwa mwezi,,tena kila ngombe uwe umenunua milion 3,,bado investment inakuwa nzuri kuliko kujenga,upangishe nyumba kwa laki 600 kwa mwezi
 
Ila kama ng'ombe watatu wanakuingizia milioni 1.5 kwa mwezi,,tena kila ngombe uwe umenunua milion 3,,bado investment inakuwa nzuri kuliko kujenga,upangishe nyumba kwa laki 600 kwa mwezi
huo 1.5 M ni net au gross income?
 
Ukitoa hapo gh
Gharama za nyasi ,shudu ,chokaa,chumvi,,lazima ubakiepo na 1200,000/=net profit minus 200,000 mshahara wa cowboy
sijaelewa. yani hio 1.2M ni net profit?
na laki 2 ni mshahara wa cowboy?
so laki 1 ndo gharama za chakula cha ng'ombe 3 kwa mwezi?
 
Mimi nilikua nawaza nijichange nijenge nyumba ya kupangisha chumba kimoja kimoja kumbe hasara.
 
Nawaza hapa mkuu..
Mwenye nyumba ya kupangisha. Na yule mwenye ng'ombe wa maziwa..kwa mwaka Nani anaingiza kipato kizuri!?[emoji1732]
Mwenye nyumba anakua na Hakika ya fedha, kwa Sababu nyumba haiwezi kuugua kama ng'ombe. Ngombe hata kama atazalisha ela lakini matumizi yake ni makubwa kuliko ela inayoingia kutokana na anachozalisha, Bora mwenye nyumba maana unaweza kupata hata Mikopo bank,Lakini wewe nenda na Ng'ombe hata 100 mkopo sijui kama utaupata
 
Ila kama ng'ombe watatu wanakuingizia milioni 1.5 kwa mwezi,,tena kila ngombe uwe umenunua milion 3,,bado investment inakuwa nzuri kuliko kujenga,upangishe nyumba kwa laki 600 kwa mwezi
Mie nakumbuka mwaka 2012 nyumbani cheque za bill za maziwa zilikua zinakuja kuanzia 3-4m! Hii ni kwa makampuni..achana kbs na wale wa mtaan wa kuweka bill kwa mwezi ..! Hao wa mtaani tulikua na wateja wa uhakika 20!.achana pia na wale wa kununua cash daily!
Mimi Wangari nikija zifuma sitajenga nyumba nipangishe laki 1! Never!
 
Mi sio mtalaamu wa ng'ombe wa maziwa,hiyo naunga mkono tu hoja ya wangari mathai,,lakini utaona nimekadilia kila ng'ombe ale 100,000,jumla laki 3 ,na hiyo ni kadilio la juu sana

Ni la juu Sana kweli
 
Mwenye nyumba anakua na Hakika ya fedha, kwa Sababu nyumba haiwezi kuugua kama ng'ombe. Ngombe hata kama atazalisha ela lakini matumizi yake ni makubwa kuliko ela inayoingia kutokana na anachozalisha, Bora mwenye nyumba maana unaweza kupata hata Mikopo bank,Lakini wewe nenda na Ng'ombe hata 100 mkopo sijui kama utaupata
Yule laizer wa kule mirerani pamoja na kua na mgodi na mali kibao(ikiwemo bonge la mall) bado ma bank yalikua yanamnyima mikopo ili alishe shimo 'nadhani' sababu wachimbaji wadogo hawapo kwny category ya kukopesheka.

Since jamaa ana ng'ombe zaidi ya 2000 aliwatumia hao kua anawauza/kuchinja ili aendlee kupata pesa ya kuendelea kulihudumia shimo mpk amekuja kupiga hayo mawe makubwa.

Point yangu ni kwamba mtu akikwama/akapata dharura hakuna kitu hua kinamuokoa kama mifugo,yaani kinauzika fasta kuliko hata Nyumba/gari wala chochote kile.

Nb:Sijasema mifugo ni bora kuliko nyumba za kupanga or viceversa,kipi bora kati ya hivyo itategemea judgement ya mtu na mtu.
 
Back
Top Bottom