Mitandao ya kuagizia magari kwa kutoka dubai.

Mitandao ya kuagizia magari kwa kutoka dubai.

Rich Dad

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Posts
748
Reaction score
138
Wana JF,

Naomba mwenye website za mitandao ambayo inauza gari second hand kwa dubai anirushie hapa. Nasikia gari zipo cheap sana kwa dubai kama ilivyo Japan.
Thanks alot.
 
Mkuu google used cars from Dubai utapata jibu fasta. Ila gari toka Dubai zitakuwa third hand, ni sawa na kununua toka kwa mtu hapa bongo
 
Tofauti ya kununua Dubai na Bongo ni kwamba la kutoka dubai linakuwa liemtembea kwenye barabara nzuri kwa hiyo suspension system yake inakuwa in betterorder as compared to kununua kwa mtü Bongo. Vilevile dubai huwa kuna garage za kuzifanyia gari marekebisho kabla ya kuziingiza sokoni...
 
Tofauti ya kununua Dubai na Bongo ni kwamba la kutoka dubai linakuwa liemtembea kwenye barabara nzuri kwa hiyo suspension system yake inakuwa in betterorder as compared to kununua kwa mtü Bongo. Vilevile dubai huwa kuna garage za kuzifanyia gari marekebisho kabla ya kuziingiza sokoni...

Wakuu mbona tunapenda kudanganyana hivi?Dubai kuna duty free port, so wafanya biashara wananunua kutoka Japan na wanakuja kuyauza Dubai, na si kweli ya kwamba magari yanatumika Dubai then ndio yanaletwa huku!Pia Dubai wao wanatumia left hand!na kule kuna sheria kali si kama huku kwetu,gari la right hand haliruhusiwi kukatiza barabarani,hata ukinunua gari for export linatakiwa lipakizwe kwenye recovery kwenda port.

Gari Dubai ni cheap than Japan kwa kiasi kikubwa tuu!nilinunua gari Dubai Rav 4 ya mwaka 2002 kwa USD 8,000 Wakati Japan wangenilima USD 10-11,000 cif!watch out!
 
Wakuu mbona tunapenda kudanganyana hivi?Dubai kuna duty free port, so wafanya biashara wananunua kutoka Japan na wanakuja kuyauza Dubai, na si kweli ya kwamba magari yanatumika Dubai then ndio yanaletwa huku!Pia Dubai wao wanatumia left hand!na kule kuna sheria kali si kama huku kwetu,gari la right hand haliruhusiwi kukatiza barabarani,hata ukinunua gari for export linatakiwa lipakizwe kwenye recovery kwenda port.

Gari Dubai ni cheap than Japan kwa kiasi kikubwa tuu!nilinunua gari Dubai Rav 4 ya mwaka 2002 kwa USD 8,000 Wakati Japan wangenilima USD 10-11,000 cif!watch out!
sithole
Kwa kutumia simple mathematics unachosema kinakataa. Yaani mtu anunue gari Japan, alisafirishe mpaka Dubai, alipie gharama nyingine za usafiri wa ndani Dubai, halafu aliuze kwa bei ndogo kuliko Japan. Huo utakuwa muujiza sawa na kuikuta meli kipawa airport ikisubiri abiria.
Hata hivyo dunia haiishi miujiza kwa hiyo, iwapo muujiza huo upo, tuwekee hapa website inayouza magari Dubai kwa bei ambayo itakuwa cheaper kuliko www.tradecarview.com
 
Last edited by a moderator:
mkuu uko sahihi sana tatizo wabongo tunapenda kuzungumzia jambo ambalo halina ukweli ili tu mtu uonekane na wewe umo katika wanaojua ki ukweli gari za dubai ziko katika hali nzuri sana na isitoshe bei huwa chini kuliko hata Japan kwenyewe
Wakuu mbona tunapenda kudanganyana hivi?Dubai kuna duty free port, so wafanya biashara wananunua kutoka Japan na wanakuja kuyauza Dubai, na si kweli ya kwamba magari yanatumika Dubai then ndio yanaletwa huku!Pia Dubai wao wanatumia left hand!na kule kuna sheria kali si kama huku kwetu,gari la right hand haliruhusiwi kukatiza barabarani,hata ukinunua gari for export linatakiwa lipakizwe kwenye recovery kwenda port.

Gari Dubai ni cheap than Japan kwa kiasi kikubwa tuu!nilinunua gari Dubai Rav 4 ya mwaka 2002 kwa USD 8,000 Wakati Japan wangenilima USD 10-11,000 cif!watch out!
 
kong'ota hapa +971 9301359 kwa uhakika wa kupata Gari toka Dubai bei hadi usafiri mpaka Tz utoaji juu yako
 
sithole
Kwa kutumia simple mathematics unachosema kinakataa. Yaani mtu anunue gari Japan, alisafirishe mpaka Dubai, alipie gharama nyingine za usafiri wa ndani Dubai, halafu aliuze kwa bei ndogo kuliko Japan. Huo utakuwa muujiza sawa na kuikuta meli kipawa airport ikisubiri abiria.
Hata hivyo dunia haiishi miujiza kwa hiyo, iwapo muujiza huo upo, tuwekee hapa website inayouza magari Dubai kwa bei ambayo itakuwa cheaper kuliko www.tradecarview.com

Mkuu sithole yuko sahihi isipokuwa ameshindwa kujua ni kwanini magari ya japan ni cheaper dubai (hata kwa FOB price) kuliko japani kwenyewe. Ukweli ni kwamba dubai wanaagiza magari yaliopata ajali japani halafu wao wanayakarabati na kutuuzia sisi. Mara nyingi utakuta magari yao yamechomelewa chomelewa kwenye engine huko, cylinder head n.k

Kifupi ni kwamba hayana hali nzuri kuliko ya japani
 
Wana JF,

Naomba mwenye website za mitandao ambayo inauza gari second hand kwa dubai anirushie hapa. Nasikia gari zipo cheap sana kwa dubai kama ilivyo Japan.
Thanks alot.

Fungua hii web utapata www.dubizzle.com mimi gari huwa nanunua sana kwa hawa jamaa natumia nikichoka nauza'
 
sithole
Kwa kutumia simple mathematics unachosema kinakataa. Yaani mtu anunue gari Japan, alisafirishe mpaka Dubai, alipie gharama nyingine za usafiri wa ndani Dubai, halafu aliuze kwa bei ndogo kuliko Japan. Huo utakuwa muujiza sawa na kuikuta meli kipawa airport ikisubiri abiria.
Hata hivyo dunia haiishi miujiza kwa hiyo, iwapo muujiza huo upo, tuwekee hapa website inayouza magari Dubai kwa bei ambayo itakuwa cheaper kuliko www.tradecarview.com

Mzee kama kitu hujui uliza tu uambiwe'mimi naishi hapa dubai'na sana nanunua hizi gari zilizo kwenye mitandao ziko ok kabisa natumia hapa hapa nikichoka nauza'kabla hujaruhusiwa gari kuingiza barabarani lazima ikaguliwe kama ina tatizo na kama haona kiwango huruhusiwi kuingiza njiani'fungua web hii halafu niambie wapi gari rahisi japan au dubai www.dubizzle.com
 
Last edited by a moderator:
Wakuu mimi naongea sio kiushabiki,wala ki business!nimenunua magari dubai,kuna eneo linaitwa AWIR(Sijui kama nimepatia spelling)ila huko ndiko kuna showroom zote,nilinunua coaster mayai 2002 model na hapa ni bei za the same car japan na dubai.

CIF Japan USD 35,000 hapa naongelea manual Engine 1HZ.

Nilipokua Dubai niliipata the same car FOB Dubai USD 20,000 ukiweka transport plus inspection like USD 3,000. na ni gari excelent!

Tusiongelee ushabiki wakuu!tuwe na data!kama unataka gari dubai wala usiwe na wasi wasi wowote!

Na pia kama ni mnunuzi wa gari Japan mtandao wa TradeCar View siuaminigi saana!wasanii wengi sana kule!huchelew kuletewa kitu body limeoza!
 
Mkuu sithole yuko sahihi isipokuwa ameshindwa kujua ni kwanini magari ya japan ni cheaper dubai (hata kwa FOB price) kuliko japani kwenyewe. Ukweli ni kwamba dubai wanaagiza magari yaliopata ajali japani halafu wao wanayakarabati na kutuuzia sisi. Mara nyingi utakuta magari yao yamechomelewa chomelewa kwenye engine huko, cylinder head n.k

Kifupi ni kwamba hayana hali nzuri kuliko ya japani

Mkuu napingana na wewe kwa nguvu zote kwamba magari yanayouzwa Dubai yanakua yaliyopata ajali!huo si ukweli hata kidogo!ninachokijua ni kuwa waarabu wenye showroom Dubai pia wanamiliki showroom Japan pia!kwa hiyo wakinunua minadani kuho Japan mengine ndio wnayapeleka Dubai kwa ajili ya kuuza!

Ila sishangai sana,manake sisi wa Tanzania tukiona kitu kinauzwa bei ya juu tunajua ndio bora!so kwa kukuaminisha wewe agiza tuu Japan ila wanaotaka kitu cha bei cheap,same quality Dubai is the best.
 
Kuna watu humu wanatumia akili za Alibaba. Sisi wote watuwazima jamani tusidanganyane.
Kama unazungumzia gari la quality ileile, fafanua jinsi mtu anavyoweza kulinunua Japan akalisafirisha mpaka Dubia, halafu huko Dubai akaliuza kwa bei nafuu kuliko bei ambayo gari hilo linapatikana Japan?
There is no equillibrium hapo.
Kama Dubai watakuuzia gari lilipata ajali likafanyiwa marekebisho sawa, lakini usiseme gari la quality ileile lililoingizwa Dubai toka Japan linauzwa bei ndogo Dubai kuliko Japan. Hakuna kitu kama hicho. Itakuwa DECI hiyo...
 
Mzee kama kitu hujui uliza tu uambiwe'mimi naishi hapa dubai'na sana nanunua hizi gari zilizo kwenye mitandao ziko ok kabisa natumia hapa hapa nikichoka nauza'kabla hujaruhusiwa gari kuingiza barabarani lazima ikaguliwe kama ina tatizo na kama haona kiwango huruhusiwi kuingiza njiani'fungua web hii halafu niambie wapi gari rahisi japan au dubai www.dubizzle.com

Tuachane na nadharia:
Angalia hii gari kwenye mtandao ulioleta wa Dubai. Gari inauzwa USD 5700, imetembea kilometre 150000 Dubizzle Dubai | Rav 4: Rav4 Going Cheap American Specs 21000 VGC

Halafu ifananishe na hii hapa ya Japan inauzwa USD 4500, imetembea km 68155. Toyota RAV4 SXA16G(1998) / J5

Kama unamfano wa matching za aina hii kati ya Dubai na Japan lete hapa. Tafuta any deal ya Dubai ambayo unaona ni the best deal, mimi nitakuletea deal ya Japan ambayo ni better kuliko hiyo, ili tuongee kwa mifano siyo maneno matupu.
 
Mzee kama kitu hujui uliza tu uambiwe'mimi naishi hapa dubai'na sana nanunua hizi gari zilizo kwenye mitandao ziko ok kabisa natumia hapa hapa nikichoka nauza'kabla hujaruhusiwa gari kuingiza barabarani lazima ikaguliwe kama ina tatizo na kama haona kiwango huruhusiwi kuingiza njiani'fungua web hii halafu niambie wapi gari rahisi japan au dubai www.dubizzle.com

Katika mtandao ulioleta wa Dubai the cheapest RAV4 inauzwa USD 4000, imetengezwa mwaka 1997 na imetembea km 215000 Dubizzle.com | Advertisment

Katika mtandao wa kijapan RAV4 ya mwaka 1997, iliyotembea km 95860 inauzwa USD 2255 Toyota RAV4 E-SXA11G(1997) / LONG FRONT GUARDE / US$2,255 / 95,860 km / REAL MOTOR JAPAN Jr. - Japanese Used Car [ tradecarview ]

Lets speak with evidence jamani, kusema kwamba umeishi Dubai is not enough evidence.
 
Mkuu napingana na wewe kwa nguvu zote kwamba magari yanayouzwa Dubai yanakua yaliyopata ajali!huo si ukweli hata kidogo!ninachokijua ni kuwa waarabu wenye showroom Dubai pia wanamiliki showroom Japan pia!kwa hiyo wakinunua minadani kuho Japan mengine ndio wnayapeleka Dubai kwa ajili ya kuuza!

Ila sishangai sana,manake sisi wa Tanzania tukiona kitu kinauzwa bei ya juu tunajua ndio bora!so kwa kukuaminisha wewe agiza tuu Japan ila wanaotaka kitu cha bei cheap,same quality Dubai is the best.

Usibishe sana ndugu yangu, mie nashuhudia ni kweli, kwani ni mhanga.
 
Back
Top Bottom