Miss Shinyanga yafana mbaya

Bahimba

JF-Expert Member
May 8, 2013
510
500
Habari zenu wakuu, awali ya yote nianze kwa kuwapa pole wale wote ambao kwa namna yeyote ile hawakuifurahia weekend ambayo tumeianza jana. kwa hapa kwetu jana weekend tumeianza uyema jwa kumpata mkimbwende wa mkoa, kiukweli shindano lilifana sana sambamba na show kabambe ya msanii wa kizazi kipya AT. changamoto kubwa kwa shy ktk tasnia xa burudani ni kumbi, hatuna kumbi, naomba wadau wa burudani nchini njooni shy mjenge kumbi, NAWAKILISHA.
 

kiwatengu

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
15,244
2,000
Habari zenu wakuu, awali ya yote nianze kwa kuwapa pole wale wote ambao kwa namna yeyote ile hawakuifurahia weekend ambayo tumeianza jana. kwa hapa kwetu jana weekend tumeianza uyema jwa kumpata mkimbwende wa mkoa, kiukweli shindano lilifana sana sambamba na show kabambe ya msanii wa kizazi kipya AT. changamoto kubwa kwa shy ktk tasnia xa burudani ni kumbi, hatuna kumbi, naomba wadau wa burudani nchini njooni shy mjenge kumbi, NAWAKILISHA.

hakuna msukuma anayeweza kuwa miss.
hakuna. labda mwallu tu!!!
 
Last edited by a moderator:

bategereza

JF-Expert Member
Dec 26, 2013
3,322
0
Nilikua najua wasukuma ni watu wa kazi na kubeba mizigo mizito kumbe na warembo wapo !!!! KWANINI NILIWAHI KUOA ????
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom