Miss Reds Tanzania 2014 Sitti Mtemvu kazi anayo, Umri wake utata mtupu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miss Reds Tanzania 2014 Sitti Mtemvu kazi anayo, Umri wake utata mtupu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Easy Dude., Oct 14, 2014.

  1. Easy Dude.

    Easy Dude. Member

    #1
    Oct 14, 2014
    Joined: Oct 9, 2014
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mdau wa elimu,naomba kujifunza kitu hapa.

    Miss Tanzania wa mwaka 2014 Sitti Abbas Mtemvu anadai ana umri wa miaka 18 na ana elimu ya shahada ya uzamili (Masters).

    Jaman kwa namna ipi na kivipi inakuaje nisaidieni.Inachukua miaka 18 mtu kupata masters.Ina maana alianza shule na miaka 0, hata kama kasoma ulaya naomba kueleweshwa hapa kidogo.


     

    Attached Files:

  2. B

    Baba Genovivah JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2014
    Joined: Sep 1, 2013
    Messages: 544
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Dah kitu kimepikwa hiki yaani mimi mwenyewe leo na miaka 20 ndio naingia mwaka wa3 bachelor of pharmacy..Huyo 18yrs masters holder dah inakatisha tamaa mkuu.
     
  3. kagarukiG

    kagarukiG Member

    #3
    Oct 14, 2014
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nahisi labda alisoma kwa system ya Cambridge
     
  4. Khantwe

    Khantwe JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2014
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 17,507
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    Kweli?? Hivi kuna mtu anaweza kudanganya kwa kiwango hiki na watu wakakubali na ku-puplish kabisa uongo huo? Kweli watanzania aliyeturoga alikufa yan kuchakachua ndo dini yetu
     
  5. GENTAMYCINE

    GENTAMYCINE JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2014
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 17,646
    Likes Received: 12,419
    Trophy Points: 280
    Kama Hii Tu Unashangaa Na Mimacho Kukutoka Je Ya Grace Mugabe Mke Wa Rais Mugabe Wa Zimbabwe Utafanyaje?
     
  6. N

    Nanah wilbert Member

    #6
    Oct 14, 2014
    Joined: Jul 15, 2014
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Probably atakuwa amedanganya miaka... Poor us kwa kuendekeza migao ya kipumbavu!!!
     
  7. Easy Dude.

    Easy Dude. Member

    #7
    Oct 14, 2014
    Joined: Oct 9, 2014
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inahuzunisha kuona wakubwa wa sector hiyo nao wako kimya tu
     
  8. Easy Dude.

    Easy Dude. Member

    #8
    Oct 14, 2014
    Joined: Oct 9, 2014
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijawahi kuipata vzr hiyo mkuu...anasema ana umri gani?
     
  9. Easy Dude.

    Easy Dude. Member

    #9
    Oct 14, 2014
    Joined: Oct 9, 2014
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao viongozi wa mashindano hawajuii au nao ndo hivo tena walimegewa chao wakakaa kimya?? yan sielew kabisaaa
     
  10. Easy Dude.

    Easy Dude. Member

    #10
    Oct 14, 2014
    Joined: Oct 9, 2014
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo system ndo unagraduate with 18 yrs?? confusing kabisa.
     
  11. mkwemwema

    mkwemwema JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2014
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 180
    hayo ndo maisha ya kibongo, bila kudanganya hujakamilika
     
  12. m

    mfilingemfilinge Member

    #12
    Oct 14, 2014
    Joined: May 29, 2013
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kadanganya kabisa
     
  13. m

    mzalendo91 JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2014
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    18yrs of age
    Minus 2yrs masters 3yrs bachelor = 13yrs of age

    Minus 6yrs secondary education = 7yrs of age

    Minus 7yrs primary education = 0yrs of age

    Minus 2yrs nursery school = -2yrs of age

    Minus 3yrs ya kugrow at hom kabla ya nursery xcul = -5 yrs of age

    So ur friend jus conjured a new miracle,, alianza kusoma 5yrs kabla hajazaliwa

    Huyo ni Miss Tz wetuuu...
    Bado tu wanamwandama miss tz
     
  14. Zee la Nyeti

    Zee la Nyeti JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2014
    Joined: Aug 5, 2014
    Messages: 525
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 60
    Mh! Huyo atakuwa na mastaz au mastabesheni
     
  15. Chachu Ombara

    Chachu Ombara JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2014
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 4,480
    Likes Received: 3,508
    Trophy Points: 280
    Bado sijaelewa mkuu,Ina maana Sitty Mtemvu ana miaka 18 na uzee wote ule?
     
  16. mrangi

    mrangi JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2014
    Joined: Feb 19, 2014
    Messages: 16,583
    Likes Received: 5,139
    Trophy Points: 280
    hahahahahaha hahahahahaha mkuu nachekaaaa hapaa namwagikiwa na chai hahahahahahaha
     
  17. Dinazarde

    Dinazarde JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2014
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 27,436
    Likes Received: 4,842
    Trophy Points: 280
    Yaan kwenye umiss waliojitahidi ukubwa walisema wana miaka 23 wenginr 18,19,20,22,,basiii
     
  18. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2014
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,950
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mkuuu umeniacha hoi aiseee
     
  19. Zee la Nyeti

    Zee la Nyeti JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2014
    Joined: Aug 5, 2014
    Messages: 525
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 60
    We acha tu, hii nji imejaa kanjanja kila kona
     
  20. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2014
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,950
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Nimependa avator yako mumyyyyyyyy
     
Loading...